• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Simon - 5 Tháng Tuổi Nhà Mình

mhoangthach

Member
1

A ác quá,e đang ngặm nhầm nỗi buồn này đây.ngày ngày tháng tháng tui mơ về e....cuối cùng phải chờ a Nghĩa qua tết lên tiêng thui....mọi người nhớ cẩn thận nhé ông Nghĩa này luôn cung cấp "chất gây nghiện" cho pà kon đấy.
thì ra là bị a Nghĩa gây nghiện rồi lại chưa cung cấp thuốc chó đúng ko....:D nếu thế thì ức thật.....
Hàng chất và giá chát đây mà..chúc em nó mau khỏi bệnh..chụp cái lồng bàn vào cổ nhìn tội ghê
thanks bạn...em nó khỏe rồi...bh chỉ còn chờ khỏe hoàn toàn thôi....nên vẫn cứ đeo cái lồng bàn vào cho chắc....mắc công bị lại nữa thì mệt...:((

J.K.F

Member
thì ra là bị a Nghĩa gây nghiện rồi lại chưa cung cấp thuốc chó đúng ko....:D nếu thế thì ức thật.....

Ức lắm luôn đó Thạch ơi,nhìn e đang nhợt nhạt lắm đó,đang thiếu thuốc chắc luôn nè,chuẫn bị về nước chích đi là vừa.nhiều người bị chích cùng hội cùng thuyền mới vui....>:D<:>

mhoangthach

Member

Ức lắm luôn đó Thạch ơi,nhìn e đang nhợt nhạt lắm đó,đang thiếu thuốc chắc luôn nè,chuẫn bị về nước chích đi là vừa.nhiều người bị chích cùng hội cùng thuyền mới vui....>:D<:>
thế thì cố gắng về sớm để chích với anh em. Nghe thôi đã thèm rồi.....>:D<

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh chỉ kích thích đam mê thôi, vì anh em có sẳn máu đam mê rồi:D:D nên dụ dỗ dễ lắm hehhe...

Thân chào,

J.K.F

Member
Hôm nay a N dậy sớm để luyện công đấu với ae tối nay hay sao mà sớm thế ah....mọi người cẩn thận nhá;;):))