• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Simmi tiểu thư , chào mọi ng ak

e minh vua moi' bat' ve. cua ban trong clb. qua su giup do cua 2 a trong clb. xin chan thanh cam on 2 a da giup do e nhiet tinh. mong rang khi be' simmi về nhà mới sẽ khỏe mạnh. mình chỉ cần điều đó.h bé mới về mà đã tiểu thu dỏng đảnh r. uống nc mà nằm ườn ra để uống. k chiu đứng dạy . bao di chơi k chiu đi. cu thich nằm thôi. kiểu này dễ nặng mông lắm nhé simmi iu quý :D :x. :p>:D<

yeuketoan89

Active Member
2,5 tháng đã 10kg rùi cơ à.hjx chả bù cho thằng Tôm nhà mình :((
hơn 4 tháng đc có 12kg
ỉn là alas hay husky thế bạn, hình như mình nhớ là alass mà

nadal là husky, thế em này là lai hus và alas hả b
oh. dung r b. nhung e nay dc cai giong alas . chau thay giong husky cho nay. chac giong' cai to con thoi :)). bo nadal to cao dep zai, me in long la' dep, e nay dc het. :D chi minh chup anh k dep. nen e i bi dim` hang chut it :D cac a trong clb bao e nay dc. :D nen minh mua.du minh cung biet la lai 2 dong. nhung van rat dep. :X

anhkoyeu85

Em bim husky nhà mình lông khá giống vs em này,1 dọc từ đầu xuống đến đuôi nâu đậm,2 bên nhạt,đợt này thấy lông nó dài hơn thì thay nâu hơn chút,hồi >2 tháng mình còn tưởng nó sắp chuyển sang màu trắng :))Mà bim của mình là con của con út nhà linhbull,nếu không nhầm thì la em ruột của con Nadal.Vậy chắc con bạn lai husky với alaska rồi,nhug gen alas trội hơn,nhìn xinh lắm b :D

Em bim husky nhà mình lông khá giống vs em này,1 dọc từ đầu xuống đến đuôi nâu đậm,2 bên nhạt,đợt này thấy lông nó dài hơn thì thay nâu hơn chút,hồi >2 tháng mình còn tưởng nó sắp chuyển sang màu trắng :))Mà bim của mình là con của con út nhà linhbull,nếu không nhầm thì la em ruột của con Nadal.Vậy chắc con bạn lai husky với alaska rồi,nhug gen alas trội hơn,nhìn xinh lắm b :D
alaska troi hon ma. nhin ngoai e i dang yeu hon trong anh. :D nhu con lon i. beo uc ah uc ich.

2,5 tháng mà 10kg thi to quá rồi :D,lông em này lông sát nhỉ,ngắn ý ^^
Không mình thấy long em ý dài như mấy con Alaskan bình thường chụp trên này nhìn không rõ, lông em ý màu nâu mỗi phần sống lưng còn đâu màu trắng, chụp nhình không rõ bạn ạ :D

anhkoyeu85

Nếu giống con của mình thì thêm chút nữa là 2 bên lông nâu nó lại phủ lên đấy:d tất nhiên vẫn nhạt so với cái mầu dọc sống lưng^^

Nếu giống con của mình thì thêm chút nữa là 2 bên lông nâu nó lại phủ lên đấy:d tất nhiên vẫn nhạt so với cái mầu dọc sống lưng^^
Lông gì cũng được, nhưng khỏe là ok, và phải chịu nghe lời, không được bướng bỉnh, đỏng đảnh là ăn đòn:D

Darkstar

Vietpet sponsor
Bạn luucongbinh1990 chú ý viết bài có dấu nhé! Diễn đàn có bộ gõ tích hợp không cần sử dụng bộ gõ ngoài của windows! Bất cứ 1 bài viết không dấu nào nữa sẽ bị xóa!

Bạn luucongbinh1990 chú ý viết bài có dấu nhé! Diễn đàn có bộ gõ tích hợp không cần sử dụng bộ gõ ngoài của windows! Bất cứ 1 bài viết không dấu nào nữa sẽ bị xóa!
ok anh. em quen tay :D, cứ nhớ kiểu đang chát yahoo . :D sorry cả nhà
@: Viết full bạn nhé :( Tránh việc bị xóa bài!

zen

Member
bạn này mới bị chết 1 con, giờ mua thêm con nữa hả. GIàu thế. Nadal thật ra cũng là lai alas & husky mấy đời. Nó là alusky, còn con bạn là alasky :D