• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

siêu mèo mẫu....ế chồng đây

blue rose love

Muốn tải ảnh trực tiếp lên cho các bạn xem mà ko biết làm sao, dùng đường link này sao mình thấy nghi ngờ quá:-/
Thôi cứ thư xem sao, nếu link ko đọc được các bạn thông cảm nha, mình là lính mới mà, mong mọi người chỉ bảo thêm nha http://www.upanh.com/viewupload/id=ffyvj

blue rose love

Tên thiên thần của mình là Mimi, nó có tướng ngủ rất độc đáo, cứ hay chiếm chỗ ngủ của mình ko thì nằm sát bên cạnh ko để ý là đè nó dẹp lép luôn:))
Lớn tướng rồi nên cứ đòi chồng suốt, làm mình phát mệt với nó, mà mỗi lần như vậy nhìn nó tội lắm, mình ở tphcm nên bạn nào có thể giúp mình thì mình cám ơn nhiều nha

luuly78

Member
Mèo của bạn xinh quá! đợi Happy của mình lớn mình gả cho bé nhé! Hihi.... Muốn up ảnh lên vietpet ban coppy toan bộ chỗ cuối trang ghi "linh diễn đàn" rồi paste vào chỗ nội dung bài viết là mọi người xem được.

Ảnh Happy của mình ( 2 tháng 3 ngày )

Gemma

Active Member
Mình up thử giúp bạn nè:

Chúc mèo xinh sớm tìm được chồng đẹp giai nhé! :x:x:x

Gemma

Active Member
Bạn vào trang ảnh đã upload, kéo xuống ngay bên dưới phần ảnh đã load có mục Lấy Linh ảnh, vào mục Link diễn đàn, copy toàn bộ những được link bạn muốn post, dán vào forum bên này là xong, rất đơn giản. :-??<:p