• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Siêu Great Dane Bentley của anh Phạm Thắng - Hoa Hậu Quốc Tế !

Pham Thang

Member
Thêm hình chân dài của Siêu mẫu Bentley:x:x
Thắng đang tìm kiếm mấy Em vàng hoặc vằn vện giống thế này về nuôi ;;);;)

Pham Thang

Member
Em của Siêu mẫu Bentley là Nam vương Great Dane VN Cu Bi cao khoảng 92 đến 95 cm show hàng:)):)):)):)) - Great Dane - Biểu tượng của Sự Thịnh Vượng :D:D:D:D

Pham Thang

Member
Đôi bạn thân hàng xóm Văn Quán Hà Đông HN:)):)) 13 thang 15 ngày Bentley vẫn đang tiếp tục tăng thêm độ dày của cơ thể, bắt đầu lên thêm nhiều cơ bắp nhìn rất sướng. Đúng là không nên cho chó sinh nở trước 18 tháng vì chó vẫn còn đang phát triển chiều ngang
:x:x:x

Pham Thang

Member
Sinh hoạt nhóm vui vẻ mỗi ngày :)):)):)) Chó nói chung và Great Dane nói riêng rất cần giao lưu vui vẻ hàng ngày, giảm căng thẳng vì bị nhốt, luyện tập cơ bắp và hình thể khi chạy và đùa nghịch,..vv chó được sinh hoạt cộng đồng sẽ ít khi cắn càn lung tung..vv

mike1803

Member
Tuyệt vời. Bác Thắng trên đấy đc tập tành cùng cún có anh em chơi cùng, em thì ở dưới này chơi 1 mình. hic hic...

Pham Thang

Member
Tuyệt vời. Bác Thắng trên đấy đc tập tành cùng cún có anh em chơi cùng, em thì ở dưới này chơi 1 mình. hic hic...
Cậu nên sắp xếp cuối tuần về HN chơi với ACE cho vui đi=))=))=))=))

Pham Thang

Member
Bentley đã có chổ nào để gã chồng chưa anh?
A dạo này bận quá nên không biết có dám cho Bentley sanh đẻ không vì sợ không có người chăm sóc :-w:-w. Cập nhật thêm hình mới chụp 21/4/2012 để ACE chiêm ngưỡng

thancau

Member
mà mấy ae mình vui thật.... có lẽ anh thắng ở bên VQ xem ai có chó thì gạ gẫm nhập hội đi cho vui thêm....:x:x:x

thancau

Member
:)) a bá đạo thật...hôm qua e ra không có ai cả chán chết...:)| t6 ae mình lại gặp nhau nhá, em nhờ a tí việc luôn......:))

Pham Thang

Member
:)) a bá đạo thật...hôm qua e ra không có ai cả chán chết...:)| t6 ae mình lại gặp nhau nhá, em nhờ a tí việc luôn......:))
Hehe hôm qua A thấy cậu 1 tay dắt Lợn 1 tay bên kia đi cùng 1 teen girl từ Văn quán đi ra :D:D:D.
Mấy hôm nay A bận nên toàn off muộn lúc một mình. Riêng chiều nay Lâm off cùng A lúc 6 pm .
OK cuối tuần gặp >:D<>:D<>:D<

Pham Thang

Member
Quy ước là : Hôm nào A off được sẽ nhấn tin cho cậu biết . Hôm nào không nhắn là A không ra off được;););)

thancau

Member
Quy ước là : Hôm nào A off được sẽ nhấn tin cho cậu biết . Hôm nào không nhắn là A không ra off được;););)
ok a... nhưng có off thì bác phải sms cho em sớm nhá... còn teen girl kia là ......... em gái e...:)) =))