• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Show thêm ít ảnh các bé (lúc chưa đầy tháng)

Bé bên trái là Míu-bé này nhìn rất khôi ngô lanh lợi, bên fải là Xèo-to mồm nhất đàn :D :

Có một bé bị che khuất:

Bé Mầm ngoài cùng bên fải, là cả, mập mạp nhất, cạnh đó là bé Xíu-mướp có 4 chân trắng:

Đây là bé Kõn-bé bị che khuất, trông mặt nó cứ hiền lành, tội nghiệp, bé út đấy, giống màu mẹ:

mymyanh

Member
Lũ mèo đáng yêu quá bạn ơi!Bạn nhớ chăm sóc kĩ để chúng mau lớn và khỏe mạnh nhé!Chúc bạn và mèo của bạn luôn vui!

Hi, mới đầu, k ai chịu nhận nuôi, lo ơi là lo ấy Mymyanh ạ! Giờ thì có tới tận 6người muốn có mèo/5 em ^^ mừng húm ấy. Mình thích bé Míu lắm, mà k đc nuôi, huhu. Lúc xuất giá cho tụi nó, chắc lại tiếc lắm, hic hic...Chỉ mong chúng nó luôn có chủ tốt, ăn uống đầy đủ, sạch sẽ và có chỗ ngủ ấm áp.

anhntsoft

Member
Những bé Mèo của bạn rất tuyệt vời!! Bé mèo bạn bế trên tay kia giống XiXi của mình quá!! Nhìn mà thấy buồn. . .

@ anhntsoft: bé mèo mình chụp ảnh cùng là ở 1 quán nhậu trên đường Tây Sơn...hi, quán rượu dân tộc thì fải, đi vào đó ăn tối, thấy em nó trắng bông yêu quá, phải chụp vội cái ảnh :D

tina90

Member
Đẹp quá ms_yêu mèo ạ:love struck::love struck::love struck:
Nhìn lúc nha lúc nhúc yêu cực ý
Trước mướp nhà em cũng đẻ suốt ,Ngồi ngắm chúng nó trả cần ăn cơm cũng được ý
Tầm lớn hơn một tý chạy đuổi nhau khắp nhà thì lúc đấy đúng là chẳng còn gì thú bằng:D:D:D