• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Show Rot Hải Phòng- ACE cho ý kiến

chào anh Huy,,,chó của anh đẹp quá...tiếc rằng đợt vừa rồi con rott cái của em salơ ko đc giao lưu với bác...giờ em Ky nhà em cũng còn khoảng 15 ngày nữa là sinh rồi...mong lần tới sẽ đc kết duyên cho đôi lứa...hihi...

HUY_X135

Member
chào anh Huy,,,chó của anh đẹp quá...tiếc rằng đợt vừa rồi con rott cái của em salơ ko đc giao lưu với bác...giờ em Ky nhà em cũng còn khoảng 15 ngày nữa là sinh rồi...mong lần tới sẽ đc kết duyên cho đôi lứa...hihi...
Số dt và địa chỉ của mình có trên diễn đàn, lúc nào cần gì bạn cứ liên lạc.Thân.

HUY_X135

Member
vâng...em ít tuổi cũng đang muốn tham gia hội vietpet HP,k biết bác có ở trong hội ko...chỉ giáo em với...hihi
Mình cũng chỉ là một thành viên của Vietpet HP thôi mà, những ai mà yêu vật nuôi đều được hoan nghênh mà bạn.:wel::wel::wel:

xuandu74

Member
Chúc mừng bạn có Rott đẹp, mình cũng đam mê Rott lắm, nếu có dịp xuống TP Hải Dương bạn alô cho mình, anh em mình giao lưu nhé. SĐT của mình 0983232235

Chào anh Huy...em là Trung hôm lâu gặp anh đang dắt con Rex đi dạo vè đó...con Rot cái nhà em nó mang bầu đc 58 ngày rồi...chưa thấy nó đẻ...k biết khoàng bao giờ nó sinh nhỉ,..mấy hôm nay e cho tấm gỗ vào chuống để nó nằm thì thấy nó gại suốt...và ăn ít đi...có chẳng may bậy ra chuồng thì chưa kịp dọn nó đã dũng mõm hất hết phân xuống dưới...ko biết có phải hiện tượng nó sắp đẻ ko ạ...bác có kinh nghiệm gì để nó đẻ được thuận lợi thì giúp em với nhé...ko biết chiều mai bác có ở quán Cafe ko em qua anh em mình trao đồi :D

HUY_X135

Member
Chúc mừng bạn có Rott đẹp, mình cũng đam mê Rott lắm, nếu có dịp xuống TP Hải Dương bạn alô cho mình, anh em mình giao lưu nhé. SĐT của mình 0983232235
Chào bạn xuandu74. Cám ơn bạn đã tham gia topic này, mình mê Rott lắm bạn à, bạn cũng nuôi 1 em Rott dực phải ko? khi nào lên Hải Dương nhất định mình sẽ alo cho bạn anh em mình giao lưu nhé. SDT của mình 0904678309.Thân.

HUY_X135

Member
Chào anh Huy...em là Trung hôm lâu gặp anh đang dắt con Rex đi dạo vè đó...con Rot cái nhà em nó mang bầu đc 58 ngày rồi...chưa thấy nó đẻ...k biết khoàng bao giờ nó sinh nhỉ,..mấy hôm nay e cho tấm gỗ vào chuống để nó nằm thì thấy nó gại suốt...và ăn ít đi...có chẳng may bậy ra chuồng thì chưa kịp dọn nó đã dũng mõm hất hết phân xuống dưới...ko biết có phải hiện tượng nó sắp đẻ ko ạ...bác có kinh nghiệm gì để nó đẻ được thuận lợi thì giúp em với nhé...ko biết chiều mai bác có ở quán Cafe ko em qua anh em mình trao đồi :D
Chào Trung. Chiều mai anh có ở quán, em cứ qua anh em mình trao đổi nhé.

HUY_X135

Member
Show Rot Hải Phòng - Tiếp Theo

XIN GIỚI THIỆU VỚI ACE THÀNH VIÊN ROT THỨ 2 CỦA MÌNH.
TÊN: BEN-18 THÁNG TUỔ

THÀNH VIÊN THỨ 3
TÊN: RAMBÔ-14 THÁNG TUỔI

HUY_X135

Member
Chúc mừng em nhé. Đợt này thì tha hồ mà chăm chú nhé, hôm nào rảnh em pot hình đàn cún cho mọi người xem nhé.Một lần nữa xin chúc mừng em nhé.

phamhuyhoang

Active Member
Ben có bộ mặt và dáng đẹp nhất anh ạ!thần kinh của nó tốt chứ anh Huy???anh bảo HlV Kiên dạy cho môn bắt giữ anh nhé !nhìn mặt nó ngầu quá !

HUY_X135

Member
Cám ơn Hoàng, đúng là Ben thần kinh tốt lắm em ạ. Anh cũng bảo Kiên bố trí thời gian để dạy con Ben rồi, nhưng thời gian này Kiên chưa rỗi, nên đành chờ vậy.

_DucPham_

Vietpet sponsor
MÌNH XIN CẬP NHẬT 1 SỐ HÌNH ẢNH THÀNH VIÊN ZÔ CỦA TRẠI MỚI CHỤP ĐƯỢC HÔM NAY:

cocker.fan

Active Member
@HUY_X135 : Chú Huy ơi,chú có ảnh con Jumbo không post lên cho mọi người xem đi chú! :D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Cái này ở trên diễn đàn thì là vô văn hóa .
Nhưng ngoài đời nó là chuyện quá bình thường với con người Việt Nam .
Có ai trên diễn đàn này dám bảo chưa bao văng , kể cả mod .
Nhưng cái đáng trách ở đây , bạn này ghen ăn tức ở quá đáng :))
trước khi bạn tham gia diễn đàn bạn có đọc kỹ nội qui của diễn đàn không nếu đọc bạn đã không phát biểt lung tung thế diễn đàn có quy định của diễn đàn ai không chấp hành thì sẽ bị sử lý thôi . còn cuộc sống đời thường mỗi người mỗi khác có người thi câu nói đó là bình thường có người thì chẳng bao giơ nói câu đó cả bạn đừng nhận xét chung chung thế !!!

_DucPham_

Vietpet sponsor
HP có những con sâu làm giầu nồi canh như thế này thật là đáng xấu hổ :not talking:,sao không dùng nick của mình mà post bài mà phải dùng nick giả thế kia hả bạn??:D:D,lại sợ bị xoá nick lần nữa ak?=)),Nam tử hán đại trượng phu sao phải làm những trò thế này làm gì :shame on you::shame on you:,thế này thì AE hay gọi là gì nhi?đàn... =))=)),thế thì cũng chẳng nên chấp làm gì :)).Có thực mới vực được đạo,nếu có chó đẹp hơn thì cứ post lên cho AE đánh giá,chứ nói mồm thì AE cười cho hihihi:p

cocker.fan

Active Member
Anh Đức post nốt con jumbo lên đi cho mọi người xem :D à,anh vào topic thành lập CLB Pitbull tham gia đi cho vui :-bd