• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

show đê

rỗi việc có mấy cái ảnh chụp bằng đt còi mang lên show chơi.
Em nó giờ đang sung bác nào có chó cái đến kì cần giải quyết vác qua để cho em nó giải tỏa cái nhá

Gia phả của em nó ở đây để các bác tiện theo dõi
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=77298
Lh:0904200208 iem ở hà nội các bác nhé

ko iem ở haloi bác ạ còn xe máy thì vì lý do tế nhịn nên cứ xe pkl là biển trong kia hết bác ạ .

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác Quandesigner có công nghệ ủ màu gì mà đẹp thế?? Bữa nào sẻ cho e tý đê!! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D< (báo cáo với bác là khi nào có đèn đỏ:">:">:">:"> e sẽ thông tin để bác chia sẻ nhé) (Hi vọng tháng 3 này sẽ có nắng lên:">:">:">:">:">)

ủ gì đâu bác cú ơi đt lởm nên nó lên mầu thế đấy lúc nào bác thích qua em bán lại cho cái đt về tha hồ mà chụp chó hehehe

duhuonghp

Member
Bác yên tâm ,mấy bữa nữa sợ bác không có thời gian tiếp ,có vài em cứ đứng ở cửa gọi jon ,bác chuẩn bị mua mấy chục trứng gà đi là vừa . thằng Man nhà em nó được mấy cái rồi bác ạ :)):))

ui dời thằng anh nó sướng hơn nó à. thằng em được mỗi 1 cái làm cho chủ của nó cũng ko an theo được cái nào .muốn thăm lò hoa hậu quê bác quá :(:)(:)(:)((

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chẳng mấy lại được S ss sướng bù đâu bác Quandesigner ơi!! Lúc đó sợ kham khó nổi!! :D:D:D:D :)|:)|:)|:)|:)|

duhuonghp

Member
ui dời thằng anh nó sướng hơn nó à. thằng em được mỗi 1 cái làm cho chủ của nó cũng ko an theo được cái nào .muốn thăm lò hoa hậu quê bác quá :(:)(:)(:)((
quá đơn giản bác à em mời 2 bác nhẩy oho 1.40 phút là đến chõ lò luyện cái ấy mà anh em HP nghênh tiếp :D:D:D

Linking85

Member
Đẹp quá a Quân ơi! Chừng nào Lucky nhà e salo lần 2.. Bác cho e xin giống Audi nhá:D

duhuonghp

Member
Đẹp quá a Quân ơi! Chừng nào Lucky nhà e salo lần 2.. Bác cho e xin giống Audi nhá:D
đới đã có người hẹn trước đới bác quân ơi , quả này tha hồ chụp ảnh và viết bài nhá\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

chó thì có ng xin giống ng đẹp zai như này lại chẳng thấy chị em nào có nhu cầu:))=))