• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - đại gia đình búp bê đá quý

Status
Không mở trả lời sau này.

Sheryl

Active Member
Mấy hôm nay mẹ cháu liệt giường liệt chiếu chả có việc gì làm, thấy bác Downcome có album ảnh "Khách lạ" mẹ cháu cũng bon chen làm một bộ ảnh "Khách lạ" version mèo :D.

Chính xác không phải khách lạ mà là oshin lạ ạ :p

beheoxinhxan

Active Member
Trông thằng bé Ren đúng là buồn cười. Đen đến mức chẳng nhìn thấy mũi, miệng đâu cả :)) :))

Kún¥êu

Member
Ôi nhìn Bom béo gấp 3 lần Le. Kiểu này giảm cân sau khi sinh sẽ rất khó khăn đây. Đề nghị mẹ Ngọc có chế độ ăn thích hợp nhé, mèo béo quá không tốt đâu.

Sheryl

Active Member
Ôi nhìn Bom béo gấp 3 lần Le. Kiểu này giảm cân sau khi sinh sẽ rất khó khăn đây. Đề nghị mẹ Ngọc có chế độ ăn thích hợp nhé, mèo béo quá không tốt đâu.
Bom không có bầu mà to gấp 3 lần Le đang bầu cô Kun' ạ.

Gemma

Active Member
Mấy hôm nay mẹ cháu liệt giường liệt chiếu chả có việc gì làm, thấy bác Downcome có album ảnh "Khách lạ" mẹ cháu cũng bon chen làm một bộ ảnh "Khách lạ" version mèo :D.

He he, ảnh màu mà trông cứ như ảnh trắng đen ấy nhể! Vì mèo nhà Sheryl chỉ có mấy màu cơ bản của ảnh đen trắng: trắng, đen, xám :D Duy có tấm của thằng Ren là mới biết hình màu nhờ đôi mắt màu gold, nếu nó nhắm mắt lại thình thành hình trắng đen hoàn toàn :)) Bộ này đấu được với bộ "Khách lạ" của chú Downcome nó rồi đới, cô Sheryl ạ :-bd:love struck:

Thế cô Shery đau ốm làm sao mà liệt giường liệt chiếu thế? :worried: Phó Dòm đâu không chăm sóc mẹ Ren thế kia? Còn mấy baby mèo trộm vía vẫn hay ăn chóng lớn chứ hả cô Sheryl? Công chúa xám nhà mẹ Gemma đang gởi nhà cô Sheryl ra sao rồi? Show hàng các cháu thêm xem nó nhớn thế nào rồi hở cô? :love struck::love struck:

maihuongt91

Member

ối con màu đen....chỉ cần nhìn 2 con mắt là đủ r

Boo Boo

Member
Chúc mừng sinh nhật Ren!
Hôm nay nghe đồn sinh nhật Ren nên bác mò đến nhà. Chả thấy được mời gì cả đành đi về vậy :).

Sheryl

Active Member
Chúc mừng sinh nhật Ren!
Hôm nay nghe đồn sinh nhật Ren nên bác mò đến nhà. Chả thấy được mời gì cả đành đi về vậy :).
Lúc nhà Bơ Sữa tới nhà cháu chưa có bánh kẹo gì :<. Chiều qua các cô sang ăn hết bánh của mẹ cháu rồi, bây giờ nhà cháu mới đi mua bánh ạ :|. Nhà cháu hứa là tới sinh nhật Tanpopo và Wavy nhà cháu sẽ mua bánh gato sang đấy ạ :">.

Kún¥êu

Member
Chúc mừng sn Ren & Kem nhé. Quà cho mẹ Ngọc mẹ Trâm nè :

Quà cho các cháu nè :

Chúc mừng sinh nhật Ren!
Gia đình Bơ Sữa đi chơi nhà bác Cương, nhà cô Ngọc, bế cả Kem chăn lơn mà lại chả sang nhà cô Kún thăm các cháu. Các cháu tủi thân quá:worried:

[/QUOTE] Gia đình Bơ Sữa đi chơi nhà bác Cương, nhà cô Ngọc, bế cả Kem chăn lơn mà lại chả sang nhà cô Kún thăm các cháu. Các cháu tủi thân quá:worried:[/QUOTE]
Sang nhà sợ cô chú giảm ít thu nhập với lại cầm lòng không được với mấy bé mèo lại quên mất đường về nhà.
Bế Kem là bế trộm thôi, chưa xin phép chủ vì chủ Kem nhìn thấy nhà Bơ Sữa cái là đi luôn, chắc sợ nhà mình đòi ăn kem (kem KFC chứ không phải Kem chăn lợn :)).

ruồi bẹp

Active Member
Gia đình Bơ Sữa đi chơi nhà bác Cương, nhà cô Ngọc, bế cả Kem chăn lơn mà lại chả sang nhà cô Kún thăm các cháu. Các cháu tủi thân quá:worried:[/QUOTE]
Sang nhà sợ cô chú giảm ít thu nhập với lại cầm lòng không được với mấy bé mèo lại quên mất đường về nhà.
Bế Kem là bế trộm thôi, chưa xin phép chủ vì chủ Kem nhìn thấy nhà Bơ Sữa cái là đi luôn, chắc sợ nhà mình đòi ăn kem (kem KFC chứ không phải Kem chăn lợn :)).[/QUOTE]

đâu có đâu ạ :D em đi là để xông pha nơi siêu thị mang về 1 túi đồ ăn mà lúc quay lại thấy nhà Bơ Sữa về mất rùi :worried:

Downcome

Phó nhòm
Chúc mừng sn Ren & Kem nhé. Quà cho mẹ Ngọc mẹ Trâm nè :
Trong khi cô Kún cho các mẹ và các cháu ăn... đồ ngó thì ở nhà bên này, các cô, các mẹ biểu diễn chén bánh tiramitsu tưng bừng bằng... đũa :))

Tuyệt chiêu, mở rượu thụt nút và ăn bánh kem = đũa... bis bis :))

Trong lúc các mẹ liên hoan thì 2 ae nhà nó hát với nhau trên tầng, và hậu quả là cái bàn kính nứt, cái Tivi phi thân từ trên ghế xuống đất đánh "RẦM" nghe như có bom khủng bố :))

X

xuka3691

Guest
e thắc mắc, sao lại ăn bánh kem mà cầm đũa thế kia

Sheryl

Active Member
Trong lúc các mẹ liên hoan thì 2 ae nhà nó hát với nhau trên tầng, và hậu quả là cái bàn kính nứt, cái Tivi phi thân từ trên ghế xuống đất đánh "RẦM" nghe như có bom khủng bố :))
Bà than phiền là cái tivi xem không rõ như trước nữa (mặc dù trước giờ mẹ cháu thấy cái tivi này chả ra gì, mẹ cháu không bao h xem :)) ).

Cái bàn kính thì nó nứt từ trước rồi, giờ chỉ nứt thêm thôi ạ. Mẹ cháu chú thích thế không mọi người lại tưởng nhầm Ren với Kem là 2 thằng phá hoại thì chít, sau này ai thèm lấy làm chồng :)).

Sheryl

Active Member
e thắc mắc, sao lại ăn bánh kem mà cầm đũa thế kia
Nhà cháu thiếu thốn, không đủ thìa dĩa nên nhà cháu ăn Tiramitsu kiểu ăn bánh chưng ạ. Cái khó nó ló cái khôn cô Xuka ạ :">.

Gemma

Active Member
Trong khi cô Kún cho các mẹ và các cháu ăn... đồ ngó thì ở nhà bên này, các cô, các mẹ biểu diễn chén bánh tiramitsu tưng bừng bằng... đũa :))

/QUOTE]

Này, cái bánh sinh nhật này hình như là dành cho Kem với cu Rem nào đấy, chứ đâu phải là hoàng tử Ren nhà mẹ Sheryl đâu nhỉ? Mà sao sinh nhật hai thằng cu mà toàn thấy các mẹ chén bánh với nhau thế kia? Kiểu này chắc hai thằng bé đi tự kỷ rồi :)) :wall: Bảo sao mà không đổ cả cái tivi xuống :rolling eyes::loser:​

Sheryl

Active Member
Này, cái bánh sinh nhật này hình như là dành cho Kem với cu Rem nào đấy, chứ đâu phải là hoàng tử Ren nhà mẹ Sheryl đâu nhỉ? Mà sao sinh nhật hai thằng cu mà toàn thấy các mẹ chén bánh với nhau thế kia? Kiểu này chắc hai thằng bé đi tự kỷ rồi :)) :wall: Bảo sao mà không đổ cả cái tivi xuống :rolling eyes::loser:
Cái này là tại miss bán bánh không hiểu cái tên thanh nhã của hoàng tử nhà cháu nên rằng thì là dù sao thì người VN cũng có tới hơn 30% viết sai chính tả nên rằng thì là Ren có hơi tủi thân tí nhưng vẫn chấp nhận ạ.

P/S: vì cái hơi tủi thân đấy nên cháu dỗi, cháu xông vào oánh Kem lông lá bay tơi tả đấy ạ :">.

cun0206

Member
Quên chưa chúc mừng sinh nhật bà bầu Boo. 2 thằng ku ngoài hà nội này thì chẳng thấy thằng nào lên ảnh nhỉ. chỉ thấy mỗi cái ảnh có cái đống lông lá gì nằm giữa nhà, chẳng thấy mặt mũi đâu không biết lên gọi là gì đây nữa

Status
Không mở trả lời sau này.