• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - đại gia đình búp bê đá quý

Status
Không mở trả lời sau này.

ngudaymuon

Active Member
Lâu lâu không có thông tin đám nhóc nhà sheryl... thay mặt mẹ sheryl, cháu úp mấy ảnh mới nhất về Ren và Bom béo (chúng nó đã là vợ chồng). Le đang đi tuần trăng mật với anh Xám bi nên chưa có ảnh mới ^^

Ren đã ra dáng đàn ông thật rồi ^^ :-bd

Bom béo ngày càng tròn, và ngày càng xù... :x
:)) Ôi lại còn cả vụ : " thay mặt mẹ cháu" :)) câu này e thích nhứt nha. Nhưng mạn phép cho e hỏi bác Dao găm là vị trí gì mà lại " thay mặt mẹ cháu" ạ? :)) Cả nhà có ai bít thì nói dùm với, em bầu bí, ít giao du nên chưa tìm hiểu kĩ ạ :))=))

:)) Ôi lại còn cả vụ : " thay mặt mẹ cháu" :)) câu này e thích nhứt nha. Nhưng mạn phép cho e hỏi bác Dao găm là vị trí gì mà lại " thay mặt mẹ cháu" ạ? :)) Cả nhà có ai bít thì nói dùm với, em bầu bí, ít giao du nên chưa tìm hiểu kĩ ạ :))=))
Thưa chị, họ đang ở trong 1 mối quan hệ ràng buộc mà người đời hay gọi là "Đang hẹn hò" ạ!

Boo Boo

Member
Cô ấy thuê chú ấy làm đại diện hình ảnh cho gia đình đá quý đấy cô dậy muộn ạ.

D_P_HOA

Active Member
Trai xinh gái đẹp nhà Sheryl. Hi vọng tháng 6 này gia đình đá quý sẽ có những baby mèo thật xinh từ Bom và Ren.

ôi nhìn long lanh quá, hôm nào lại nhơ chú dowcome cho máy chúa nhà chị vài po nhé

Sheryl

Active Member
Sao dạo này không thấy chị Sheryl up ảnh baby của Bom nhỉ???
Cám ơn em và mọi người đã quan tâm, gia đình đá quý đã buồn rất nhiều nên đành lặn mất tăm và giả lờ không nhìn thấy sự quan tâm của cả nhà. Sự thực là 3 đứa do quá xinh đẹp nên các vị thần tiên cũng muốn chúng nó ở bên em ạ.

Hi vọng 3 đứa ở trên đó làm đẹp lòng các ngài, để các ngài ban ơn cho lũ trẻ tương lai của gia đình đá quý được hạnh phúc và may mắn.

Sheryl

Active Member
Lâu rồi Le không có ảnh, lý do là nàng đi trăng mật với Xám Bi lâu quá, mãi hôm chủ nhật nhà Đá Quý mới trả Xám Bi cho nhà Bơ Sữa, tội nghiệp con gái bị thằng Casanova Xám Bi nó cắn cho tét cả cổ, chả hiểu có làm nên cơm cháo gì không mà vũ phu thế, chả biết thương hoa tiếc ngọc gì. Con gái mình thì ngây thơ như thế này cơ mà.

Dạo này nhà mình hình như khang khác.

Mẹ ơi, lâu lắm rồi Le mới nhìn xuyên được qua cái bàn của mẹ đấy, mẹ năng dọn nhà vào nhé.

Ở trên này nhìn thiên hạ thật là thích.

Downcome

Phó nhòm
Công nhận Le ăn ảnh, dòm xa xa như con mướp thế lên ảnh oách thế này... cuối tuần chú Downcome lại vác máy đến chơi với Le rồi.,,, hù hù

KimCuong

Active Member
Công nhận Le ăn ảnh, dòm xa xa như con mướp thế lên ảnh oách thế này... cuối tuần chú Downcome lại vác máy đến chơi với Le rồi.,,, hù hù
Bệnh hiểm nghèo thật rồi, mồm 5 miệng 10 ông tìm cho tôi con mều để tôi ở nhà chơi với nó, giờ hoá ra mềnh lại làm khổ thằng bạn mềnh rồi. :wall: :((

Gemma

Active Member
Chú Dao Găm (bắt chước mọi người ở Hà Nội ấy nhá!) đích thị là giờ chỉ có dòm mèo qua ống kính rồi! Sao chưa mở showroom chuyên chụp ảnh mèo nhỉ? Kiếm được ối tiền đấy chứ chả đùa! Thảo nào chẳng còn thời gian tham gia mấy topic về nhiếp ảnh nữa! Không biết là mèo lớn hay mèo nhỏ làm chốn giang hồ bặt tăm chàng lãng tử vác máy ảnh thế? :rolling eyes::thingking:

Downcome

Phó nhòm
Chú Dao Găm (bắt chước mọi người ở Hà Nội ấy nhá!) đích thị là giờ chỉ có dòm mèo qua ống kính rồi! Sao chưa mở showroom chuyên chụp ảnh mèo nhỉ? Kiếm được ối tiền đấy chứ chả đùa! Thảo nào chẳng còn thời gian tham gia mấy topic về nhiếp ảnh nữa! Không biết là mèo lớn hay mèo nhỏ làm chốn giang hồ bặt tăm chàng lãng tử vác máy ảnh thế? :rolling eyes::thingking:
Ảnh cháu thuộc dạng ảnh dạo mát, làm gì có khả năng mà làm showroom hả cô??

về nHiếp ảnh, cháu bế quan luyện công lâu rồi, không còn thơ thẩn lang thang như hồi nào nữa cô ạ... cơm áo gạo tiền mà :D

Cũng là sự nghiệp với các loại mèo cô ạ :x... Những cháu sẽ cầm súng quay lại chiến trường khi thích hợp, cô cứ yên tâm hehe

Downcome

Phó nhòm
Tặng Dao quăng câu này: "Ôm mều là ốm mà Yêu mều là yếu" đó nha. :)) =))
Mod là phải nghiêm túc, yêu cầu anh Đítởmông ra chỗ khác chơi, không được léng péng vào đây, mèo cào không chạy được đâu... :loser:

Gemma

Active Member
Tặng Dao quăng câu này: "Ôm mều là ốm mà Yêu mều là yếu" đó nha. :)) =))
Cũng còn tùy "Mều" lớn hay mều nhỏ, bác ạ! Dưng mà mều nào cũng hao tiền và có khả năng gây ốm yếu cả, đúng không ạ! $-)$-)$-)

Boo Boo

Member
Đề nghị không nói xấu con rể nhé cô Sheryl. Cháu không biết chữ nhưng mà mẹ cháu thì biết đánh vần rồi. Nhà cháu có quý ông đích thực cô không chọn, cô kén chàng rể cục mịch thì nó chỉ thế thôi. Mà cô cho cháu nó ăn gì mà tròn quay thế cô (thế làm gì mà chẳng ôm nhau lăn)?

Sheryl

Active Member
Đề nghị không nói xấu con rể nhé cô Sheryl. Cháu không biết chữ nhưng mà mẹ cháu thì biết đánh vần rồi. Nhà cháu có quý ông đích thực cô không chọn, cô kén chàng rể cục mịch thì nó chỉ thế thôi. Mà cô cho cháu nó ăn gì mà tròn quay thế cô (thế làm gì mà chẳng ôm nhau lăn)?
Hức, anh chị mà nhìn gáy con gái em thì... làm sao mà không nói xấu cho được. Quý ông đích thực nhà cháu cũng có, ngoan, hiền, dịu dàng, đáng yêu, mỗi tội lông dài, mà quý ông nhà Bơ Sữa cũng thế nên đành chọn rể cục mịch ạ.

Vụ tròn thì trộm vía nhà cháu phong thủy tốt, cả mẹ cả con tròn xoe (nghe đồn đại công tử nhà cháu nhảy lên giường còn đôi chút khó khăn) nên Xám Bi về ở 2 tuần cũng được nước béo lên đấy :">.

ngudaymuon

Active Member
E thấy ngàu nào bác dao găm chả đến, cần gì cuối tuần. Bác cứ thật thà thì bà con cô bác con im lặng cho bác đánh du kích, chứ bác dấu diếm thế là e la làng lên đấy.
Chủ nhật này e đi vắng, gửi gấu đừn và đô đừn bên đó, bác chụp cho mấy cháu kiểu ảnh, để mẹ cháu có ảnh con ngắm. Máy của bố chảu đểu, cộng với mốc rồi nên lâu lắm các cháu không có ảnh :D
Mẹ cháu cảm ơn cô sherryl và bác dao găm nhiều ạ.

Downcome

Phó nhòm
E thấy ngàu nào bác dao găm chả đến, cần gì cuối tuần. Bác cứ thật thà thì bà con cô bác con im lặng cho bác đánh du kích, chứ bác dấu diếm thế là e la làng lên đấy.
Chủ nhật này e đi vắng, gửi gấu đừn và đô đừn bên đó, bác chụp cho mấy cháu kiểu ảnh, để mẹ cháu có ảnh con ngắm. Máy của bố chảu đểu, cộng với mốc rồi nên lâu lắm các cháu không có ảnh :D
Mẹ cháu cảm ơn cô sherryl và bác dao găm nhiều ạ.
Chú downcome nói cuối tuần lại vác máy đến, chứ không nói cuối tuần mới đến nhé!!

@Bà chửa: Nằm im dưỡng thai, yêu cầu không phát biểu dạng spam đại pháp... không được gây thù oán linh tinh :D.. Nếu gửi Gấu và Đô đến an tâm công tác không muốn gấu và đô có bộ lông giống Tanpopo thì yêu cầu chỉ nằm im dưỡng thai, nhá!! :love struck::love struck::blusshing:

Status
Không mở trả lời sau này.