• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - Đại gia đình búp bê đá quý (tầng 2)

Sheryl

Active Member
Cô ơi, rẻ bèo hà. Làm gì là 150k chứ :)). Cô bị bọn nào phỉnh thành 150k đấy???

lululubu

Active Member
Cô suốt ngày mắng chúng nó hư hỗn, tranh ăn, đá nhau này kia mà ngoan à?
Theo ý kiến của rất nhiều nhà nuôi mèo đã thống nhất thì mèo không ị bậy tè láo gọi là mèo ngoan, mọi vấn đề còn lại đều có thể nghĩ biện pháp giải quyết đc :))

X

xuka3691

Guest
cháu thấy ở vp cũng có bạn bán này cô. mà ở hcm thôi, hà nội thì k thấy có, nhưng mà chắc k đến 150k được
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=78296

p/s: nghe nói ở đây đang có hội thi mèo ngoan được nhà ạ. e đăng ký 3 suất nhé. mèo nhà e không ị bậy

Mimi83

Member
p/s: nghe nói ở đây đang có hội thi mèo ngoan được nhà ạ. e đăng ký 3 suất nhé. mèo nhà e không ị bậy
Ai chủ xị vụ này nhỉ, nhà mình đăng ký 6 mèo, không đứa nào ị, tè bậy, mình sắp có 6 lều cho tụi nhỏ rồi, hi, hi...:D

Sheryl

Active Member
Haizzz, giá hạt dẻ, có 35k hà, nên các đại gia tự đi mua đi. Cứ nhè tiểu gia mà đòi thế này thì chết :((.

Sheryl

Active Member
Xám Bi lại về với mẹ Sheryl. Có điều giờ nhà không có gái, nên cháu buồn, ngồi nhà kêu ngoao ngoao :-??

Boo Boo

Member
Xám Bi lại về với mẹ Sheryl. Có điều giờ nhà không có gái, nên cháu buồn, ngồi nhà kêu ngoao ngoao :-??
Thằng bé không kêu ngoao ngoao đâu mà kêu ngoáo ngoáo - giọng nữ cao :)):)):)).
Tưởng cái lều 150k chứ có 35k mà đại gia mèo còn tiếc bà con. Mua tặng mỗi nhà vài cái cho nó tình cảm đi cô, mua nhiều khéo chỉ còn 25k/cái cũng nên :)).
@all: không được tặng lều cũng không nên buồn ạ vì chả được mấy bữa chúng nó sẽ ngồi lên nóc làm bẹp gí cho xem. Nhà cháu có 1 cái hình ngôi nhà nên nhà cháu biết.

Sheryl

Active Member
Thằng bé không kêu ngoao ngoao đâu mà kêu ngoáo ngoáo - giọng nữ cao :)):)):)).
Tưởng cái lều 150k chứ có 35k mà đại gia mèo còn tiếc bà con. Mua tặng mỗi nhà vài cái cho nó tình cảm đi cô, mua nhiều khéo chỉ còn 25k/cái cũng nên :)).
@all: không được tặng lều cũng không nên buồn ạ vì chả được mấy bữa chúng nó sẽ ngồi lên nóc làm bẹp gí cho xem. Nhà cháu có 1 cái hình ngôi nhà nên nhà cháu biết.
Nhà này lắm mồm ghê. Biết thế này ứ tặng lều cho bạn nữa. Nghe đồn chồng bạn đã cầm một cái lều mèo nhà đá quý tặng rồi :<.

Gemma

Active Member
Sorry cô Sheryl về việc hôm trước báo với Sheryl cuối cùng không làm được vì bị các sếp không dùng đến, dù chị đã gởi đủ hết các sếp rồi 3:-O:((

X

xuka3691

Guest
nhà e cũng có cái lều hình ngôi nhà, giờ nó thành cái đệm rồi.

anh Xám Bi chịu khó chờ em Lạc 1 năm. 1 năm nữa mà e Lạc vẫn còn là con gái thì e Lạc sẽ đến phục vụ anh 1 đêm nhé ^^

Boo Boo

Member
Nhà này lắm mồm ghê. Biết thế này ứ tặng lều cho bạn nữa. Nghe đồn chồng bạn đã cầm một cái lều mèo nhà đá quý tặng rồi :<.
Đấy, mới tặng con mình cái lều xong lại tiếc rồi.;)

Boo Boo

Member
nhà e cũng có cái lều hình ngôi nhà, giờ nó thành cái đệm rồi.

anh Xám Bi chịu khó chờ em Lạc 1 năm. 1 năm nữa mà e Lạc vẫn còn là con gái thì e Lạc sẽ đến phục vụ anh 1 đêm nhé ^^
Khiếp, chờ dững 1 năm nữa thì anh cụt hết cả hứng rồi còn đâu.

lululubu

Active Member
Yên tâm đi, anh Xám Bi mà không YSL 1 năm anh cũng chờ được tuốt :)). Trong lúc chờ em Lạc anh sòn sòn được ra mấy đàn con rồi.

Mimi83

Member
Ngọc ơi, nhưng mà mua ở đâu mới được chứ, cô muốn mua cho tụi nhỏ xem sao.

Sheryl

Active Member
Cái lều màu trắng nhỏ hơn cái lều hình mèo ạ. Lều hình mèo có thêm cái tai và đuôi để vờn nữa nên thích hơn. Mấy hôm rồi mẹ cháu đặt 8 cái liền 8->. Thế mà ko biết để đặt chung hihi.

Cái lều này khá nhẹ, mình làm thêm cái đệm đặt dưới đáy mùa này nằm ấm mà không sợ bị lật lều hihi. *Đây là lí do cháu gạ cô làm nệm :p*