• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - Đại gia đình búp bê đá quý (tầng 2)

Sheryl

Active Member
Hôm nay mua cho lũ nhóc mấy cái lều nằm cho ấm, chơi cho thích. Vừa bung ra là cả lũ đã đi ra đi vô, vào nằm thử hết cái này tới cái khác. Lũ lượt ra vào tới khi nào đủ vài vòng thì thôi.

Ra là mèo cũng sính thử đồ mới như người. Các con tôi sành điệu quá cơ.

lululubu

Active Member
Ủa, lều kiểu gì ý hả chị? Như kiểu mình dựng trại cắm ngoài đường á.

À mà thông báo tin vui là nhờ thuốc chị bảo các cháu nhà em đã hết mắt cụp xòe rồi nhé. Khiếp mấy hôm trước vừa nhỏ thuốc vừa lo các cháu khéo mù, vì cứ rửa nước muối là tung tóe bao nhiêu là mủ. Mất 3 ngày mới hé được mắt cháu ra. Đến hôm nay tròn to như bi ve rồi, thích quá.

whitexsnow

Active Member

À mà thông báo tin vui là nhờ thuốc chị bảo các cháu nhà em đã hết mắt cụp xòe rồi nhé. Khiếp mấy hôm trước vừa nhỏ thuốc vừa lo các cháu khéo mù, vì cứ rửa nước muối là tung tóe bao nhiêu là mủ. Mất 3 ngày mới hé được mắt cháu ra. Đến hôm nay tròn to như bi ve rồi, thích quá.
Chà, nghe như này chắc phải lấy gấp rồi , hi hi, khi nào thì thuốc mới về SG ý hỉ, mẹ Sheryl báo cho em cái giá với nhé :x:x:x:x:x:x:x

Sheryl

Active Member

Lều này lúc cần dựng lên được, lúc không cần lại ẹp xuống được :). Rộng rãi thoáng mát. Mùa đông lót thêm nệm xuống dưới, mùa hè bỏ nệm ra.

Chúc mừng các cháu nhé. Hết cụp xòe rồi thì chụp ảnh show hàng thôi :D. Cái bọn mặt ngắn là hay mắt mũi tèm lem lắm :D.

Chà, nghe như này chắc phải lấy gấp rồi , hi hi, khi nào thì thuốc mới về SG ý hỉ, mẹ Sheryl báo cho em cái giá với nhé :x:x:x:x:x:x:x
Thuốc của cô lubu là thuốc cho mèo con bị nhiễm trùng mắt, còn của Moon và Sun là loại khác :).

kokokiukiu

Active Member
Nhìn đẹp quá,mua ở đâu đấy chị? Thích quá nhưng mà không hiểu mấy con giặc nhà em có chịu nằm ko nhỉ hay lại nhảy vào cào thì chít dở:p

X

xuka3691

Guest
hì cái này e tăm tia thì lâu rồi, mà áng chừng mèo nhà em cứ nhảy lên nóc thì chỉ 2 hôm là tiêu, nên không dám manh động.

Sheryl

Active Member
hì cái này e tăm tia thì lâu rồi, mà áng chừng mèo nhà em cứ nhảy lên nóc thì chỉ 2 hôm là tiêu, nên không dám manh động.
Không tiêu được đâu ;)). Cứ cho lũ nhà đá quý xài thử một thời gian xem có tiêu không là biết ngay. Với lại giá hạt dẻ mà.

lululubu

Active Member
Ủa đâu đây có chiến dịch tặng lều cho mều ngoan à???

Em với. Nhà em có bọn trẻ con chưa biết phá, rất ngoan :))

Sheryl

Active Member
Ủa đâu đây có chiến dịch tặng lều cho mều ngoan à???

Em với. Nhà em có bọn trẻ con chưa biết phá, rất ngoan :))
Cô suốt ngày mắng chúng nó hư hỗn, tranh ăn, đá nhau này kia mà ngoan à?

linhlady

Member
Mua ở đâu đấy Ngọc ơi, làm mấy cái cho bọn nhỏ....
Cháu sợ mấy đứa nhà cô không chui vào lều nằm mà nằm trên đỉnh lều cơ. Hôm nào cháu lại đến nhà cô nữa nhé, lần này nhất quyết cháu phải chụp được 2 model Nhím và Đô :x

Nhím xinh

Member
Cháu sợ mấy đứa nhà cô không chui vào lều nằm mà nằm trên đỉnh lều cơ. Hôm nào cháu lại đến nhà cô nữa nhé, lần này nhất quyết cháu phải chụp được 2 model Nhím và Đô :x
Hừ, chưa mua mà cô đã nghĩ đến tình huống xấu, cô ăn mắm ăn muối nói xấu các cháu, phạt cô không cho chụp ảnh các idol bây giờ...

linhlady

Member
Hừ, chưa mua mà cô đã nghĩ đến tình huống xấu, cô ăn mắm ăn muối nói xấu các cháu, phạt cô không cho chụp ảnh các idol bây giờ...
UI UI.Sr các Idols! Thế thì cô mua riêng cho Đô 1 cái, Nhím 1 cái, Tý Ty 1 cái và các e khác mỗi đứa 1 cái cô ạ. đứa nào đứa ấy có lều riêng, đỡ tị nạnh nhau, rồi cô viết cái bảng tên lên lều nữa nhé :D:x=))

Nhím xinh

Member
UI UI.Sr các Idols! Thế thì cô mua riêng cho Đô 1 cái, Nhím 1 cái, Tý Ty 1 cái và các e khác mỗi đứa 1 cái cô ạ. đứa nào đứa ấy có lều riêng, đỡ tị nạnh nhau, rồi cô viết cái bảng tên lên lều nữa nhé :D:x=))
Những 150K/chiếc đấy, không ít đâu cô Linh à, để nắn lại ví đã :D