• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

SHELDON BEREGA TURI đã nhập trại RAGING.....

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sau bao trắc trở về vấn đề vận chuyển cuối cùng SHELDON đã về tới trại RAGING....Xin up một vài tấm hình SHELDON mới về trại.....Mình sẽ update thêm nhiều hình mới khi SHELDON thích nghi với môi trường mới và lấy được thần thái tốt nhất........

Cảm ơn mọi người đã đọc tin..............

henomishop

Active Member
oh đẹp quá đúng là 1 con giống tôt em chỉ thắc mắc sao mảng màu bé tối vậy a........... chúc mừng a ngày càng lớn mạnh và thành công

Scoobydoo

Member
Sheldon rất đẹp, chúc mừng RR Kennels có thêm một con giống chất lượng.<:p

Hung.tinhyeu

Active Member
Sau bao trắc trở về vấn đề vận chuyển cuối cùng SHELDON đã về tới trại RAGING....Xin up một vài tấm hình SHELDON mới về trại.....Mình sẽ update thêm nhiều hình mới khi SHELDON thích nghi với môi trường mới và lấy được thần thái tốt nhất........

Cảm ơn mọi người đã đọc tin..............

bevy2002

Member
chúc mừng An đã rước em ShelDon về trại mạnh khỏe.thằng ku này nhìn mặt trông khiếp quá, phải gọi là quái thú ShelDon đúng hơn...ka...ka...chúc mừng...

namjerry

Member
Tốc độ chóng mặt , có lẽ a An gần Maxskill "nhập hàng khủng " , cố gắng luyện bạc đầu luôn nha a :D >:D<>:D<

chanphuong

Member
Chúc mừng An nhé! Đúng là nuôi chó mệt thật, nuôi có một con đã thấy oải rồi, chắc chẳng bao giờ đủ bản lĩnh để mở trại. Thế mà An cứ đưa về như nấm sau mưa, bái phục........

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ....

To CHANPHUONG: "Lỡ yêu" rồi biết sao bây giờ anh......đành phải yêu tới cùng thôi......Đợt này về cùng SHELDON còn có 2 em UANIKA (8 tháng) và RUBINA(16 tháng , đã phối với BEN bên NGA).....Tại mấy hôm nay lu bu quá nên chưa có thời gian chụp hình........Em sẽ up hình lên sớm sau............
Sao hôm qua NRC Off không thấy anh em up hình vậy anh.....

chanphuong

Member
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ....

To CHANPHUONG: "Lỡ yêu" rồi biết sao bây giờ anh......đành phải yêu tới cùng thôi......Đợt này về cùng SHELDON còn có 2 em UANIKA (8 tháng) và RUBINA(16 tháng , đã phối với BEN bên NGA).....Tại mấy hôm nay lu bu quá nên chưa có thời gian chụp hình........Em sẽ up hình lên sớm sau............
Sao hôm qua NRC Off không thấy anh em up hình vậy anh.....
Anh cũng nghĩ thế thì mới có hai cô người Nga sang chứ không lẽ họ chỉ đem có một con sang mà lại hai người đi thì chết. Quân số trại An chắc không kém gì Brt nữa rồi đấy.
NRC có mấy bác phó nháy chụp hình, nhưng chắc còn đang bận việc chưa up hình An ạ. Kiểu này lần sau mình phải chủ động thôi, không thể phụ thuộc vào mấy ông này được.

Scoobydoo

Member
Theo em thì trại Berega nên chuyển về Việt Nam cho tiện việc giao dịch và vận chuyển. Chứ cứ như thế này thì thật là .....khà khà.:)):)):))

trung2t3c

Active Member
ông mập này chơi ko đẹp gì cả , thế mà bảo kì này về ko có búp bê Nga ... làm mình cũng tưởng thật nên ko ghé qua ... chán .....

cuongtb

Member
Chúc mùng An nhé ! đẹp quá, bao giờ mình mới có được một em như này nhỉ ?

hieu_vd

Member
chúc mừng anh an nhé .thật bái phúc . nếu mà có em NEX thứ 2 nữa cho em biết nhé anh hì hì :)):)):)):))

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng An nhé, nhìn quả đầu cua Sheldon đã quá An ơi , quá hớp luôn. Để hôm nào rảnh chạy qua An ngắm em nó tí nhé, chắc nhìn bên ngoài còn đã hơn nửa . Thân chào.

Chúc mừng Bác An chủ trại nhé. Nhìn em nó phê thật. Hôm trước NRC off mới gặp lại em Nex ngoài này. Nhìn em nó cũng phong độ thật.