• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sau 2 giờ trực chiến.

Status
Không mở trả lời sau này.
sau 2 h trực chiến với con rốt nhà em trưa này thì cuối cùng em rốt nhà em cũng đã cho ra đời đàn rốt thứ 2 ở trên đất Nghệ An, đàn này có 1 em đực và 2 em cái.em sẽ post ảnh của các em nó sau :)):)):)):)):)):)):))

BinhHP

Member
Chúc mừng bác có đàn cún con mới. Nhưng chó nhà bác sao đẻ ít thế nhỉ, bởi vì bình thường Rot đẻ nhiều lắm?

my_lucky

Active Member
Thời gian trôi nhanh thật đó, mới hôm nào bác còn khoe rott nhà bác mới đẻ xong, vậy mà giờ đã lại có đàn rott con thứ 2 rồi.Chúc mừng bác nhé.Thân!

Chúc mừng anh Công nhé ! Chẳng bù với em fox của em lứa vừa rồi xôi hỏng bỏng không !
Nhớ 5 tuần là tiêm phòng anh nhé !

hihih! cảm ơn các anh em đã có lời,rốt nhà mình đẻ 5 nhóc, nhưng mà vì lúc nó đẻ được 3 em rồi mình tưởng là ko đẻ nữa thế là ko bít nên nó đẻ được 2 nhóc nũă nhưng mà chết 1 nhóc,con 1 nhóc thì yếu quá nên vừa mới chết nà

hì! em hiện giờ chưa có máy ảnh nên chưa đưa hình các em lên được, em sẽ đưa ảnh các em nó 1 ngày gần đây nhất, lúc đó mong các bác ghé qua nhận xét đàn cún nhà em

thantai79

Member
hihih! cảm ơn các anh em đã có lời,rốt nhà mình đẻ 5 nhóc, nhưng mà vì lúc nó đẻ được 3 em rồi mình tưởng là ko đẻ nữa thế là ko bít nên nó đẻ được 2 nhóc nũă nhưng mà chết 1 nhóc,con 1 nhóc thì yếu quá nên vừa mới chết nà
tội thật chết 2 em tiếc thật nếu bạn chiu khó chờ thêm tí nữa thì rất là tuyệt vời . đùng buồn nhé chúc các bé hay ăn chóng lớn

tội thật chết 2 em tiếc thật nếu bạn chiu khó chờ thêm tí nữa thì rất là tuyệt vời . đùng buồn nhé chúc các bé hay ăn chóng lớn
cảm ơn bank, hiện giờ thì đàn của mình đã tách rồi, 2 em được đăng ký hộ khẩu mới rồi bạn à, còn 1 em đực mình giữ lại nuôi

thantai79

Member
cảm ơn bank, hiện giờ thì đàn của mình đã tách rồi, 2 em được đăng ký hộ khẩu mới rồi bạn à, còn 1 em đực mình giữ lại nuôi

vậy ah nhanh thế chúc mừng bác các em sớm đã co gia chủ

Status
Không mở trả lời sau này.