• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sapa 2008 tầm cẩu - phóng sự ảnh

Lipschitz

Member
Tiếp tục lên đường.

Theo chỉ dẫn của 2 thổ công là Sơn Sapa và Liên Sapa, đòan tiếp tục trực chỉ tới một số địa điểm trong thành phố nhằm phát hiện ra các đối tượng nghi vấn. Kết quả cũng không tồi các bác ạ. xuất sắc thì không dám nói chứ điểm OK thì chắc chắn là đạt :-bd:-bd:-bd

Một cháu bé cộc màu vàng tươi khá đẹp. Ghét cái mặt không chuẩn. Về gọi phụ huynh đến xem nào :shame on you:

Phụ huynh đây rồi ạ. Đầu thủ đẹp. Đuôi cộc đẹp. Nhưng hình như bộ vó hơi mảnh khảnh? :thingking:

Đây là bác hàng xóm. Chả hiểu quan hệ như thế nào. Nhưng mời kiểu gì cũng không ra họp. Đành phải vào tận nơi bắt tay. Đầu thủ tuyệt đẹp. Nhưng lông màu kem nhạt thế này, các bác HN không thích lắm thì phải :thingking:;;):D

Mời các bác ngắm lại chân "rung" của em nó. Nhìn ổn đấy chứ ạ? :-bd
Trông như dân nghiện hút đang thèm thuốc