• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

SAMSON OF Vnrottweiler chúc mừng năm mới

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn có vẻ hơi ốm 1 chút em ah ! Samson ăn được không ? từ hồi về đến giờ đã xổ giun chưa ? có cần tư vấn gì thì gọi cho anh nhé.

BR

nhìn có vẻ hơi ốm 1 chút em ah ! Samson ăn được không ? từ hồi về đến giờ đã xổ giun chưa ? có cần tư vấn gì thì gọi cho anh nhé.

BR
em nó đang thay nông lên trông hơi sơ sác em vừa cân em nó được 36kg nó ăn tốt lắm anh à em xổ giun cho nó 2 lần rồi

bevy2002

Member
Anh thấy Samson có vẻ hơi gầy Đại ơi cố gắng chăm e nó tốt lên thì rất đẹp đấy vì nhìn khung đầu samson khá tốt, thường xuyên cập nhật hình nhé để ae tiện theo dõi sự phát triển của e nó nhé.

Anh thấy Samson có vẻ hơi gầy Đại ơi cố gắng chăm e nó tốt lên thì rất đẹp đấy vì nhìn khung đầu samson khá tốt, thường xuyên cập nhật hình nhé để ae tiện theo dõi sự phát triển của e nó nhé.
ok anh em sẽ cố gắng chăm em nó tốt hợn ạ