• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Samoyed nhà mình đẻ....

Lucky174

Member
Cún của mình mới đẻ hôm 1 tháng 3 nè hihiih

nhìn yêu lắm hihihi

ặc post nhầm ảnh cuối cùng hihihi nhnưg nhìn xinh hơn cả cún ở trên hihihihi

alex nhan

Member
chúc mừng bác có bầy Somoyed thật đẹp . Các chú công cháu rừng Taiga thật xinh . VÀ có thêm nhìn cô bé đáng yêu với ánh mắt tròn xoe nhìn đáng yêu quá . Chúc mấy em mau chóng lớn và khẻo manh ! chúc cô bé có đôi mắt tròn xoe mau ăn chóng lớn nửa ! thân gửi !

my_lucky

Active Member
nhìn mấy mẹ con cún mà trông như là mấy cục bông gòn ý nhỉ, thích thật đấy...!

nuk nik

Member
nhìn iu thế bạn ơi,mấy em bé cho hay bán hay giữ lại nhà nuôi thế bạn.

Xin vui lòng không sử dụng ngôn ngữ @ khi viết bài. Thân

Lucky174

Member
chắc mình bán thôi vì giữ nuôi chắc giữ lại 1 cún thôi,giữ lại hết chắc không nuôi được,tất cả gia đình cún là 9 con không nuôi hết được hihihi

chắc mình bán thôi vì giữ nuôi chắc giữ lại 1 cún thôi,giữ lại hết chắc không nuôi được,tất cả gia đình cún là 9 con không nuôi hết được hihihi
Xin vui lòng không để cập chuyện mua bán ở topic này. Thân

solely

Member
đáng iu wớ ......... nghèo cũng là 1 cái tội :( chỉ đc nhìn và ...........thèm .........:D

ôi ôi khó kiềm chế quá!!!:love struck: khi nào bầy này đến thời kì bạn phải nhớ Pm minh ngay đặt gạch 1 chú về chăm nhá !!!;;);;)

l4zzy

trời ơi ! mấy bé yêu thế! :X....chị ơi, cho em nik yahoo nhé! em muốn hỏi chị về mấy bé samoyed :D

Lucky174

Member
cún của mình được 1 tháng tuôi rồi.....mọi người coi rồi cho mình ý kiến nhá

Boo09

Member
xinh quá,nhìn rất ư là mũm mĩm...muốn nựng :) mấy bé này lúc nhỏ tròn tròn cứ như quả banh áh :) hôm bữa mình cũng có ngắm một em như thế,xinh không chịu nổi.
chúc mấy bé ăn no chóng lớn :)

ngannhi89

Member
Xinh quá chị ơi. Chị cho em xin cái nick YH để có gì em đón 1 bé về với, em mong quá cơ

huyenmeo

Member
Eo ơi, nhìn bọn nó "lổn nhổn" trong nhà kìa, thích thế. Cứ như là hang ổ của bọn nó ấy ko bằng :D

Lucky174

Member
đúng rồi mà,cả 1 phòng đó là của mẹ con nó đấy,con mẹ nó cho bú nhiều sợ quá toàn phải trốn ra ngoài,khổ thân nhìn mẹ nó gầy lắm ^^

nuk nik

Member
nhìn ảnh bạn chụp nhà lốc nhốc 1 bầy toàn cục bông đi trong nhà thích quá cơ,cũng thích 1 bé samoyde lắm nhưng lớn lên thì to quá,nhà ko có chỗ nuôi