• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

<Samoyed> Bond từ bé đến lớn <3

RoyceBond

Member

E sinh ngày 12/7/2012 con đàn Bi Bái. h đc 8 tháng 8 ngày nặng 23kg rùi. xin ít nhận xét của mọi ng :X

RoyceBond

Member
đực bạn ạ. mình cũng đang cho uống bổ xung canxi và cổ gà. vì k có tgian nh cho e nó đi tập nên chân tay k to. hxhx

con nhà mình ăn với ngủ ko sao chân nó to nhỉ mình cũng chưa rõ lắm về vấn đề luyện tập và ăn uống cho bọn này lắm

RoyceBond

Member
thế thì là con giống tốt bạn ạ :) mình nghĩ là cho đi nhiều thì chó phát triển tốt hơn thôi. như người tập gym í =))

con bác to béo quá :)) mà công nhận chân cháu nó k phù hợp vs thân hình đồ sộ của nó :)) con e mới 4 tháng rất mong giao lưu vs các bác HN :"> cháu nó rất đanh đá luôn

luunhatphi01

mấy bác bắt sam ở đâu chỉ em với mua ở của hàng ko rõ nguồn gốc e nuôi lần đầu rất ghê .

suzuki3233

Member
chán quá, cuối tháng nhà m đón cháu mới sinh về, mẹ k chó nuôi em samoyed cái nữa, m mới tỉa lông làm giả sư tử, nay phải nhượng lại cho ai có tâm yêu nó U_U

RoyceBond

Member
còn trong giai đoạn phát triển khung xương nên cũng k lo lắm bạn ạ. đợt đầu chân yếu quá hơi hạ bàn mình bổ sung canxi liên tục mới đỡ. mong 5 tháng nữa 1 tuổi chân tay chuẩn 1 tí. hehe. cám ơn các nhận xét ^^

RoyceBond

Member
mai minh lai ban mat. hen ban hom khac. Bond nha minh cung dan voi BoBo nha a Thang Koi day ^^

samkupi

Member
Ngon zai đấy..... mấy pic đầu tiên là bé mấy tháng tuổi thế...>:D<