• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sammy ra mắt mọi người

tuananh_mos

Mua bé tính ra được 1 tháng 10 ngày giờ mới có thời gian up hình và rắt mọi người :D. Pe o Tp HCM Q BT
Tình hình pé được 3 tháng 12 ngày, nặng 9,6 ký ( không lông vì đã cạo nhẵn nhụi :-ss ). Các bác đoán thử xem bé là giống gì :D

recca902003

Cạo lông đi mọc lông mới sẽ đẹp hơn à mọi người @_@?? thấy 1 số người cạo hết lông mà ko phải do bị bệnh gì cả >"<

tuananh_mos

cạo lông đi mình không biết có đẹp hơn hay không. Pé Sammy phải cạo vì phải điều trị nấm da ( nổi mấy nốt đỏ có mủ dưới bụng và chân ), và một phần vì nóng. Giờ thì sắp khỏi bệnh rồi, đang nuôi lông dài ra :D . Pé Sammy là Alaska chứ không phải Husky ban ^^

tjnhnjck1

sao bạn ko cat ngan di nhin be bạn chả khác gì thằng nghien cả:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

tuananh_mos

cạo sạch rồi đấy, nhìn vẫn mập mạp. Ăn khỏe với chơi nghịch thôi rồi, nhưng được cái ngoan lắm, biết nghe lời hehehe :x:x

dinhquan

Member
nhìn là biết alaska rồi husky 3thang ko nặng 9kg đâu , em mình cũng cạo nhưng ko cạo sát như bạn , đang ra lông , chụp hình lên ai cũng nói lai husky :) , bạn ở bình thạnh hã mình ở tân bình bữa nào giao lưu nha bạn , em mình hum nay gần 7thang nặng 30 hơn rồi :) chó cái

ZEN Husky

Member
Đẹp hơn roài :))
Bản chất của Alatca và Husky là thân thiện mà.
Trông đc nhà nữa thì quá tuyệt.Chúc mừng bạn.