• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Salem - Con Gái của Bố Già mafia !

Thoaiquan

Member
Con đực Vện có thể gọi là ông già trong làng chó PQ - Dòng dõi của nó rất nhiều rải đi từ PQ về mũi Cà mau tới Sài gòn và ra tận Hà nội . Tuy già nhưng nó vẫn có Vợ đều đều và cho ra nhiều Hậu duệ ưu tú , tính đến năm nay nó cũng tầm 9 hay 10 Niên gì rồi ( mà tính ra tuổi chó chắc 68 > 72 tuổi gì đó rồi )

*Đây là Salem con gái thứ ( chắc 1 ngàn ) của ông Già , màu Vàng nhạt , giới tính Cái , tuổi 3 tháng . Thoaiquan vừa mới được tặng, anh em xem nhớ Chém Gió , Chém Bão ào ào cho em nó mau lớn ạh .

Thoaiquan

Member
hay anh tặng em đi anh Quân,nhà vẫn thiếu con gái anh ạ...hehe:x:x
Salem là anh được ông anh tặng. Nên không nuôi thì trả lại anh ấy chứ đem Tặng em thì khó lòng lắm em à.

kecodon

Member
hôm qua em vừa nhắn tin cho anh chokhonglentai mà chẳng thấy anh trả lời,chắc đêm hôm bác ngụ roài.
@a.Quân thế thì tiếc nhỉ,em nói vậy thôi,dạo này em còn đang nhiều việc,sắp tới,có khi em còn phải đi gửi con Trắng nhà em nữa.híc híc.....

Thoaiquan

Member
hôm qua em vừa nhắn tin cho anh chokhonglentai mà chẳng thấy anh trả lời,chắc đêm hôm bác ngụ roài.
@a.Quân thế thì tiếc nhỉ,em nói vậy thôi,dạo này em còn đang nhiều việc,sắp tới,có khi em còn phải đi gửi con Trắng nhà em nữa.híc híc.....
Hôm nào có thời gian rãnh nuôi Cún thì anh gởi ra 1 con !

kecodon

Member
@ a.Quân: vâng,chắc cỡ 2,3 tháng nữa cơ anh ạ.để cho công việc ổn định mà anh.