• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Rottweiler Club xin trân trọng thông báo Đại hội tổng kết hoạt động năm 2012

Kính gửi các anh chị em thành viên của Saigon Rottweiler Club và các fan hâm mộ giống chó Rottweiler:
Ban chấp hành Club xin trân trọng thông báo Đại hội tổng kết hoạt động năm 2012 và phương hướng hoạt động của Club trong năm 2013 như sau:

Rất mong sự có mặt đông đủ, nhiệt tình và đúng giờ của anh chị em.

Trân trọng.

Tuy phong

Member
Sau 11h15 có chương trình gì tiếp theo, các bác cho biết sớm để em chuẩn bị :-w:D

vinhbn

Member
Em chưa phải là thành viên của câu lạc bộ, vậy em muốn được tham gia thì phải có những yêu cầu gì? xin ban quản trị hướng dẫn em. Trường hợp của em nếu được kết nạp thì khi nào? và liên lạc ra sao?
Rất mong Câu lạc bộ hướng dẫn!

Tuy phong

Member
Em chưa phải là thành viên của câu lạc bộ, vậy em muốn được tham gia thì phải có những yêu cầu gì? xin ban quản trị hướng dẫn em. Trường hợp của em nếu được kết nạp thì khi nào? và liên lạc ra sao?
Rất mong Câu lạc bộ hướng dẫn!
Welcom !
Bạn cứ đến theo địa chỉ và giờ giấc như trên sẽ có người tiếp đón chu đáo.
Bạn cần gì rõ hơn thì có thể liên lạc các số đt sau:

Anh Sơn - Chủ tịch Club: 0907373680
Anh Doanh - Phó Chủ tịch kiêm Kế toán trưởng

Thân

doanhcauson

Vietpet sponsor
Áo đẹp quá !
Có hạn chế số lượng không anh ơi ?
Chào anh,
Mỗi thành viên chỉ nhận được 1 áo thôi anh ,nhưng ai có nhu cầu đặt thêm xin vui lòng báo trước . Thân chào.
PS: Còn 2 áo free cho thành viên nhí size XS, ae nào muốn đăng ký xin vui lòng liên lạc với mình sớm nhé. Thân chào.

ttpds82

Member
Áo đẹp em muốn có 2 cái anh Doanh ơi, 1 cái tặng thành viên 1 cái bán nha ?

Tuy phong

Member
Thay mặt Ban chấp hành, xin chân thành cám ơn sự có mặt đông đủ và nhiệt tình của các anh chị em thành viên Club và các anh chị quan tâm.
Trân trọng cám ơn ThS. BSTY Nguyễn Ngọc Bình đã trình bày chi tiết và giải đáp rất nhiều khúc mắc cho các thành viên trong chủ đề: Thức ăn tự chế hoặc công nghiệp và dinh dưỡng cho chó.
Trân trọng cám ơn Ban Giám đốc TT TDTT Phan Đình Phùng đã giúp đở Club tổ chức thành công buổi tổng kết.

Qua buổi tổng kết, toàn thể các thành viên đã thống nhất 6 nội dung cơ bản trong chương trình hoạt động của Club trong năm 2013 như sau:

1. Tiếp tục duy trì các buổi offline của các thành viên, dự kiến 2 tháng/lần. Các buổi offline này sẽ được lồng vào nội dung dogshow mini để nâng cao kỹ năng của chó, người dắt và các chủ chó.

2- Kết hợp với các cá nhân hoặc tổ chức để tiến hành các buổi hội thảo chuyên sâu về giống chó Rottweiler và các chuyên để về huấn luyện, dinh dưỡng ... Dự kiến 3 - 4 buổi trong năm 2013.

3- Vận động các thành viên tham gia các Dog show All breed do VKA hoặc các Club thuộc VKA tổ chức.

4- Vận động các thành viên mang chó đi tham dự các Dog show của các nước bạn.

5- Tổ chức các dog show:

a. Club Sieger lần 2, ngày dự kiến: 14/4/2013. Có mời các đoàn Thailand, Malaysia, Indonesia, Philippine tham gia. Giám khảo (ADRK) dự kiến đến từ Croatia.
b. Dow show All breed và Rottweiler Speciality Championship lần 2, ngày dự kiến: 27/10/2013. , Giám khảo (FCI) dự kiến đến từ Thailand hoặc Hàn quốc.

6- Xây dựng và duy trì hoạt động hiệu quả website của Club.

:x

Tuy phong

Member
Các anh chị em thành viên Saigon Rottweiler Club và các bạn yêu thích chó, nếu quan tâm đến tài liệu về buổi hội thảo về chủ đề: Thức ăn tự chế hoặc công nghiệp và dinh dưỡng cho chó của ThS BSTY Nguyễn Ngọc Bình, vui lòng để lại địa chỉ email trong topic này. Tuy phong sẽ chuyển đến các bạn.

>:D<>:D<>:D<

Tuy phong

Member
Đã chuyển tài liệu cho các bạn. Nếu có ace nào cần tham khảo thì nhờ các ace chuyển đến họ giúp.

Tài liệu đó không chỉ dành cho riêng những người nuôi Rottweiler tham khảo, mà cũng rất hữu ích đối với các ace nuôi các giống chó khác.

:D