• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sa Pa mùa đông

liensapa

Member
Một nhánh lan rừng trong băng giá.

Gốc cây cổ thụ run rẩy trong băng.

Hoa vẫn nở!

liensapa

Member
Của ngày 21/11/09. Bác có thiện chí hôm nào có tuyết em ới bác trước.

Ki_Nho

Moderator
Eo ôi lạnh lắm!!! :D. Mùa hè còn phải mang theo áo khoác nữa. Hê hê hê lên Sa Pa được bao cấp hết đúng ko bác Liên. Ở khách sạn nhà chú Thúy, ăn phở nhà anh Tùng, ăn trưa, tối nhà chú Sơn. Đi vào bản bắt chó mông cộc cùng chú Sơn vì chú Sơn hơi bị giỏi tiếng của người dân tộc. Chẹp chẹp chẹp. :love struck: :love struck: :love struck:

phamhuyhoang

Active Member
nhìn cảnh này em lại nhớ Hàn quốc ^_^ khi tuyết rơi vào ngày đầu tiên của mùa đông thì mấy cụ già bảo em là hãy ước lấy một điều mà mình muốn là sẽ được thành hiện thực ^_^khi tuyết rơi thì không hề lạnh mà cảm giác ấm hơn ^_^ nhưng khi tuyết tan thì giá buốt nghĩ đến nó mà không muốn ra khỏi chăn ấm ^_^ nhớ những cảnh nửa đêm dậy bốc tuyết nhét vào người các anh đang ngủ mà buồn cười ^_^những ngày đầu tiên đi học nhìn thấy tuyết ở sân trường mà không muốn vào lớp học ^_^ sapa thật là đẹp nhưng lại thấy thương các em nhỏ đi bán hàng rong lội suối ..............

chú liên ơi sau này có dịp lên sapa chú giúp cháu tìm 1em hmông cộc để cháu mang về xuôi được không chú,lần trước cháu lên vì không quen ai lên tìm mãi không được em nào!

ngoc khoa

Member
Anh Liên ơi ! bác làm em nhớ sapa quá nhớ cảnh hai anh em dạo phố ngắm chó, nhớ cảnh anh em mình ngồi uống trà ở chỗ em làm rồi ngắm fansipang quá ... Hôm nào ra ngoài này thì gọi em một câu nhé . Tặng anh mấy tấm hình mùa đông năm ngoái em dẫn đoàn đi núi ( cho bác đỡ nhớ em ....!)

byhero

chưa từng đi sapa nhưng nghe nói phong cảnh mùa đông ở sapa rất hữu tình