• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

S-Wurf (Aac - Queen) 28-12-2012!

Úp ảnh các em nó đi Hòa ơi, các em nó đẻ được hơn tháng rùi. Nhìn tận mắt các cún mà thích thật.

Jacklondon

Member
đàn này đc mấy cún vậy a ơi!e cũng có 1 đàn cún con cua AAC đc 5 e toàn đực a ạ.a up hình cún nhà a cho mọi người ngắm với,hihi

đàn này đc mấy cún vậy a ơi!e cũng có 1 đàn cún con cua AAC đc 5 e toàn đực a ạ.a up hình cún nhà a cho mọi người ngắm với,hihi
Bạn chưa đọc ở trên ah, đàn được 2 đực 3 cái. Mình ở gần trại đã nhìn các cún. trông rất ấn tượng

Jacklondon

Member
Bạn chưa đọc ở trên ah, đàn được 2 đực 3 cái. Mình ở gần trại đã nhìn các cún. trông rất ấn tượng
1 là chủ topic đã sửa bài
2 là hôm trước mắt e kém.k lẽ biết rồi còn hỏi?hehe

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Up ảnh các em nó!

Xin lỗi các Bác nhé, mới dùng cái iphone, công nghệ thật đấy nhưng mà mình chẳng chịu cập nhật nên ko biết lấy ảnh từ ip ra máy tính. Hôm nay bực mình vác quả máy pro về làm vài shot, các bác ngắm và cho ý kiến nhé. Thanks!

02 thằng Đực

03 bé Cái

Thân!

Mắt thất tay sờ mà thấy thích quá. nhìn bé đực mà thèm quá! Phom dáng, màu mảng rất ấn tượng.

gsd_vinh

Member
lúc nào các em xuất chuồng thế bác chủ trại ơi?nếu xuất bác cho em cái giá vào sdt 0985256652,em muốn bắt cún được khoảng 4 tháng được không?hoặc bác có đàn nào có độ tuổi 4 tháng trở lên không?cái đực gì cũng được bác nhé,trông tin bác sớm

xhoang.1990

Member
Dạ vâng, tết đến xuân về trại mình lại có tin vui thế là hay rùi, hy vọng lúc rã bầy, anh em mình còn bàn đến chuyện các em này về nhà mới được à ;)

quydat82

Member
bầy này mặt đen, và có 1 em đực đầu thủ ác thật, 3 em cái nhìn ngon ghê

chào bác chủ hòa

em đã mê chó gsd có lẽ từ năm 1900 lâu lắm rồi bác ạ , nay nhìn đàn cún của bác trông tuyệt quá nhất là 2 cún đực ấy và có điện cho bác nhưng không thấy bác nhấc máy , em đang muốn mua 1 cún gsd đực nháy cho em phát bác hòa nhé 0943430683

khanhtungbk

Member
Chúc anh Hòa cùng toàn thể gia đình sức khỏe, vạn sự như ý!
Trại Lim ngày cảng sản sinh ra nhiều GSD đẹp!!!

xhoang.1990

Member
Không biết dạo này trại mình và các em như thế nào rùi anh Hòa nhỉ. Lâu lâu cũng nên update cho mọi người cũng chia vui à :D. 9day

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Không biết dạo này trại mình và các em như thế nào rùi anh Hòa nhỉ. Lâu lâu cũng nên update cho mọi người cũng chia vui à :D. 9day
Chào em,
Các em nó hiện giờ đã tròn 2 tháng tuổi rồi, đã tiêm phòng đủ 2 mũi và đang chờ chủ mới. Hôm nay anh về trại nhưng lại quên máy cái phó nháy nên..., thôi đành hẹn cuối tuần tới vậy.
Thanks!

xhoang.1990

Member
Oh,dang cho chu moi la da co nguoi dat mua cho ngay bat hay chua ai do anh.2thang may em no chac cung dc 8- 9kg rui nhi