• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

S-Litter From NKDRottweiler ( Indo From NKDRottweiler X Kessy From NKDRottweiler )

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh! bầy nhóc đẹp và''ngầu'' quá,hậu duệ của Indo mà.Lần đầu gặp Indo dịp Dogshow th7-2012 em thây thích nó rồi.Chúc anh nhiều may mắn,các bé mau lớn,về nhà mới nhanh nhé.
Thanks anh Mỹ đã có lời chúc tốt đẹp đến em và mấy bé... Thân chào.

tityeu2009

Member
A Doanh ơi, với những con giống này sẽ đưa phong trào rott Việt Nam phát triển mạnh mẽ hơn, chỉ cần khâu chăm sóc của dân mình chuẩn nữa là ok...

doanhcauson

Vietpet sponsor
A Doanh ơi, với những con giống này sẽ đưa phong trào rott Việt Nam phát triển mạnh mẽ hơn, chỉ cần khâu chăm sóc của dân mình chuẩn nữa là ok...
Cám ơn bạn tiyeu2009 đã có lời nhận xét.Đúng rồi bạn! Khâu chăm sóc trong giai đoạn phát triển của mấy bé rất quan trọng,những chú chó tốt hay xấu khi trưởng thành sẽ rất lệ thuộc vào giai đoạn này. Vì thế nên chú ý vào vấn đề dinh dưởng và vận động hợp lý nhất cho mấy bé trong giai đoạn này. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin gửi vài hình ảnh sinh hoạt thường ngày của mấy bé vừa chụp hôm qua khi được 66 ngày tuổi, mời các bạn xem hình.
Mới 2 tháng mà đã mê banh không thua kém gì bố và mẹ :x

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tiếp theo...

Very strong male puppy :x:x. Tên em là SAMSON :))

Còn em ngậm sợi dây cho nó nhẹ,bởi vì em là con gái:x, tên em là SEXY LADY ộp ộp :)):))

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tiếp theo

SONY & SAMSON

SEXY LADY

Xin hết.... Cám ơn các bạn đã xem hình . Thân chào.

Giang_BD

Member
Hi anh,
Nhìn tụi nhóc mê quá, mừng cho Anh nghen<:p
Ah, bà bầu mang con của Axel thế nào rùi Anh ?