• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự phát triển của Bluto theo từng ngày tháng [Update liên tục]

Chụp mấy kiểu ảnh khoe post lên cho ae chém mau ăn chóng lớn :))
Name: Bluto
Sn: 31/5/2013
Hình ảnh e sẽ update liên tục ^^

5 ngày tuổi

10 ngày tuổi

50 ngày tuổi

63 ngày tuổi

Bé cũng tập show 3:-O :))

Cái đuôi vẫy như bông hoa :-w

chekute

Member
không phê vì quá tê :)) . mặt mũi nhăn đẹp lắm mũi đỏ nữa chứ . cố gắng chắm vỗ béo nên tí nữa là đẹp em à:D

Mr.Jimmy

Member
Off lần tới sẽ ưu tiên chụp ảnh thằng nhóc này nhiều nhất vì rất nghịc chả chịu tạo dáng như các đàn anh nó gì cả =))

không phê vì quá tê :)) . mặt mũi nhăn đẹp lắm mũi đỏ nữa chứ . cố gắng chắm vỗ béo nên tí nữa là đẹp em à:D
Ngày e cho ăn 5 bữa, 2h đêm vẫn lọ mọ cho ăn
Mà nó k thích ăn cơm, toàn ăn hạt a3 ngâm nước gà cho mềm xong trộn với cổ gà Chén :D 63 ngày cân nặg đc 6,2kg hxhx

buiduyninh

mới có 63 này mà bạn đã cho ăn với cổ gà rùi ah. khẩu phần trong 5 bữa ăn như thề nào bạn nhỉ, update cho a e biết với a? với lại bạn cho an nhiều thế ko sợ e nó bi hạ bàn he.
chào thân ai

mới có 63 này mà bạn đã cho ăn với cổ gà rùi ah. khẩu phần trong 5 bữa ăn như thề nào bạn nhỉ, update cho a e biết với a? với lại bạn cho an nhiều thế ko sợ e nó bi hạ bàn he.
chào thân ai
* 30 ngày mình đã cho tập ăn cơm nát + thịt lợn hoặc bò xay + khoai tây cà rốt.

* 40 ngày tuổi mình đã cho ăn cổ gà r, k cần xay nhé. Bây giờ mình cho ăn hạt a3 ngâm nước luộc cổ gà cho mềm xong trộn với cổ gà ăn khỏe luôn :D
Sáng 7h 1 bữa, trưa 12h 1 bữa, chiều 5h 1 bữa, tối 9h 1 bữa & đêm trước khi mình đi ngủ khoảng 2h sáng mình cho ăn thêm 1 bữa nữa. :D Đối với bữa sáng mình cho uống kèm thêm 1 viên AKC tăng cường vitamin & canxi.
40 ngày tuổi đã leo cầu thang lên tầng nhanh thoăn thoắt. :D
Mỗi bữa cắt khoảng 3~>4 chiếc cổ gà trộn thêm ít hạt như trên mình đã nói. Mình cho ăn cổ gà tần thịt thơm & xương bé, đun nhanh nhừ k bị mất chất nên nó ăn ngon lành lắm. :D
Có gì bạn cứ trao đổi lại với mình tại topic này...!!!

Thuốc dinh dưỡng AKC sản phẩm đặc chế nhập khẩu từ Mỹ, bổ xung canxi và một số chất khác cho cún. Sản phẩm được hội American Kennel Club khuyên dùng

Mr.Jimmy

Member
Thuốc dinh dưỡng AKC sản phẩm đặc chế nhập khẩu từ Mỹ, bổ xung canxi và một số chất khác cho cún. Sản phẩm được hội American Kennel Club khuyên dùng
đi mua cùng a mà còn nhầm thế này à =)) :))
sản xuất inđô - nhập khẩu Trung Quốc - xuất khẩu Mỹ

Lehachi

Cho e hỏi a mua thuốc dinh dưỡng này ở đâu ạ ?? Cún mấy tháng tuổi thì uống được hả anh ?