• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự lựa chọn Hoàn Hảo_ cơ sở nuôi pit DUCTINA

ductina

Member
Đã xa ace một thời gian dài dài hôm nay trở lại up một vài hình ảnh về những em pit nhà mình mọi người tưởng thức nha.<:p

ductina

Member
Em mầu vàng là cái Em này ẩn chứa nhiều điều thú vị.
Nhà Miình không nuôi phú chắc bạn nhầm đó
Thoi

ductina

Member
Sam mới so hàm chủ nhật vừa qua tôi sẽ gử tới các bạn những hình ảnh mới nhât về cuộc tỷ thí đó.Thân hẹn sớm găpf lại các bạn.:)

ductina

Member
nợ ảnh ace lần tới sẽ up ảnh hiện nay các bé.trên đây là nhũng hình ảnh 2 em SU và Nụ lúc 4t tuổi.em vàng này là SU SU em còn lại là NỤ

NinhDior

Anh Ductina không có SDt à...
em muốn hỏi anh về mấy chú it nhà mình mà ko biêt SDT @@!

ductina

Member
xin lỗi. xin lỗi.số ĐT mình là 0936538983.
rất vui nếu giúp được gì cho bạn
;;)

ductina

Member
baõ số 8 dã man quá gửi lời hỏi thăm tới ace cùng các cún mong moị người bình an.đêm qua mình cùng mấy em pít bơi trên biển nước hehe cũng may mọi việc vẫn bình an .

ductina

Member
mình không biết pot clip như thế nào nên không pot được vài trận so hàm của SAM.ai biết chỉ mình với.