• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự kết hợp giữa BIN và QUEEN

bạn ơi. cho mình hỏi bạn mua cái vòng cổ có đính gai đó ở đâu thế.mình đang tìm mà vẫn chưa tìm được.chúc chú chó nhà bạn thành công

atula

Active Member
bạn ơi. cho mình hỏi bạn mua cái vòng cổ có đính gai đó ở đâu thế.mình đang tìm mà vẫn chưa tìm được.chúc chú chó nhà bạn thành công
Vòng cổ xịn thì bạn hỏi trong thành phố hồ chí minh còn vòng bình thường thì ở vương quốc vật nuôi hay đường trương chinh hn.

oheylona

Member
con cái nhà bạn mà đẻ thì mua được ối dây đeo cổ mua xe đạp,mua bao cắn để đua cùng chúng bạn , mà bạn định nuôi show thôi ạ!!! chúc cún nhà bạ mẹ tròn con vuông , lúc nào có em nào đẹp nuôi show để mình con, mình là mình cũng ngại chiến xót lắm , chó cắn mà chủ đứng ngoài nuốt cục tức cục thương không nổi :((

thế bạn cho mình hỏi cái vòng cổ của chó nhà bạn mua ở đâu vậy và giá là bao nhiêu tiền vây.

atula

Active Member
Sự kết hợp giữa BIL và QUEEN đã cho ra được 10 bé chết 2 còn 8 bé gồm 4 đực 4 cái

kucut3

Member
xin chúc mừng anh ...chúc mấy nhóc chóng lớn để về nhà mới :D ....đàn này hầu như bị sọc trắng ở giữa mặt hả bác:)

luvions

Chúc mừng anh đàn cún trông bụ bẫm yêu quá .Chúc các bé mau ăn chóng lớn .

lambeckham

Active Member
nhìn đàn puppy nhà anh được thích quá chúc mừng anh nhé.......em mong messi nhà e được như queen nhà anh thì hạnh phúc cho e quá hihii

atula

Active Member
nhìn đàn puppy nhà anh được thích quá chúc mừng anh nhé.......em mong messi nhà e được như queen nhà anh thì hạnh phúc cho e quá hihii
Cám ơn em lần đầu trông chó đẻ mệt quá nhưng nhìn các em yêu ghê mình cũng cảm thấy đỡ mệt .

lambeckham

Active Member
em cũng thế hic mệt nhưng vui lắm anh à hihihi nhìn đàn xoáy xám này em mê nhất mà hihihi nhìn con nào cũng yêu

lewei

Member
Bác ơi cho em hỏi tý nhé.Bác còn em GÁI nào không ạ?
Thân!

lambeckham

Active Member
em cảm ơn anh hùng.......... hix up lại thui ko cả nhà ko xem được anh Được ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii