• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự kết hợp của Diva và EDi..... Âm thịnh duơng suy hihi....

viet-hong

Member
Hôm đàn cún nhà ông chào đời Tôi và anh Đoàn đang ngồi nhậu ở nhà ông cậu tôi, biết tin nhưng chưa kịp chúc mừng ông. chúc mừng ông nhé chúc các bé hay ăn chóng nhớn. C>:D<òn vấn đề suýt một bề không quan trọng lắm đâu mà miễn là các bé khỏe mạnh là ok rồi.

Hôm đàn cún nhà ông chào đời Tôi và anh Đoàn đang ngồi nhậu ở nhà ông cậu tôi, biết tin nhưng chưa kịp chúc mừng ông. chúc mừng ông nhé chúc các bé hay ăn chóng nhớn. C>:D<òn vấn đề suýt một bề không quan trọng lắm đâu mà miễn là các bé khỏe mạnh là ok rồi.
HIhi.. e Sao cũng được mà anh.... Với tình hình này có khi cái lại là Hot dog ấy chứ hihi...

Chúc mừng Giáp nhé. Hôm ở Hải Dương anh em về sớm lên không ngồi được với nhau.
Một lần nữa xin chúc mừng!

Hôm nay đàn cún được 15 ngày tuổi và nắng đẹp, mình mang các cún ra tắm nắng và bú tí mẹ luôn... làm vài kiểu a,e chém chơi
Cả đàn đang say sưa bú mẹ

An xong rùi.. làm vài kiểu từng e nào...
1 E đực.. duy nhất đây.

[size=12pt]Con gái mặt gãy thì chê, chó cái mặt gãy thì mê mẩn nhiều
Cái toàn tập đây
[/size]

[size=12pt]Nhìn e ngủ Yêu ko nè...[/size]

cuongtb

Member
Con nào mặt không gẫy thì phần anh cho, chú chăm cũng khéo phết nhẩy, các bé bụ bẫm và phát triển đều

tuansilk

Vietpet sponsor
Con nào mặt không gẫy thì phần anh cho, chú chăm cũng khéo phết nhẩy, các bé bụ bẫm và phát triển đều
Được bú mẹ và tắm nắng luôn. Chó con nhìn yêu ghê. Chúc mừng Giáp, chăm tốt vào em nhé

Nhìn đàn này ngon lành cành đào bác Giáp nhỉ ....Chúc mừng bác , cố gắng chăm tốt bác nhé , hẹn đàn cún được 30 ngày tuổi e sẽ qua chúc mừng hihi

Hihi.. Vâng ạ,cảm ơn bác....cũng vừa chăm cún vừa học thêm kinh nghiệm dần dần bác ạ.
Được bú mẹ và tắm nắng luôn. Chó con nhìn yêu ghê. Chúc mừng Giáp, chăm tốt vào em nhé
Vâng.. nắng buổi sáng nhẹ nhàng tuyệt vời nên e kết hợp luôn cho lành, nghe nói chó mẹ tắm nắng cũng sẽ nhiều sữa hơn.
Nhìn đàn này ngon lành cành đào bác Giáp nhỉ ....Chúc mừng bác , cố gắng chăm tốt bác nhé , hẹn đàn cún được 30 ngày tuổi e sẽ qua chúc mừng hihi
UH . được cái con mẹ sữa cũng ok nên đàn con Cứng lắm Tuấn ạ, chạy đc rồi, dù răng chưa mọc hihi.. đợi có răng là cho ăn cháo luôn. hôm nào qua nhé

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác Rottweillord nỳ hay thiệt!! Xuất khẩu thành thơ!! Còn mơ ra số đề ko cho ae xin số kiếm con 0000 đi tạm nhá!!>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

rottweilord

Member
Bác Rottweillord nỳ hay thiệt!! Xuất khẩu thành thơ!! Còn mơ ra số đề ko cho ae xin số kiếm con 0000 đi tạm nhá!!>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Công nhận bác Tuyên này tài thiệt, rất nhiều topic, rất nhiều Coment của bác xuất khẩu thành thơ hihi....
Ông Giáo Tuyên này còn nhiều cái hay lắm...........???????????????????hehe=))=))=))
Không dám không dám, một đoạn văn xuôi bẻ vụn ấy mà. Tính mình nhẽ hơi xấu, cứ thấy chó đẹp là phê thôi. Công nhận mình hay nhất môn hóng hớt, đâu có hội chó là hóng nhanh lắm.
P/S: Cái gì cũng hay, trừ nuôi Rott - thế mới cay. Há há...

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh ơi anh cập nhật ảnh tiếp đi anh, để em ngắm chút xem thế nào ah>:D< up cho đàn cún mau lớn nào