• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự kết hợp của Beyonce's Raging Rottweiler và Audi Raging Rottweiler

mr.vinh

Member
Sau bao lâu nuôi dưỡng vất vả, ngày 15/11 vừa qua Bun nhà em hạ sinh được 2 hoàng tử và 2 công chúa, tuy quân số ít nhưng cũng đủ để an ủi lòng tham của em rôi. Nhân tiện các bé được 15 ngày tuổi em xin post vài hình ảnh *** con Bun nhà em để các bác đánh giá. Thanks

Hình chó bố: John Audi

Hình chó me: Bun ( Beyonce's raging rottweiler )

Linking85

Member
Chúc mừng e! 4 đứa trong đáng yêu quá... Mai, kia rảnh phải mang súng lục sang bắn mẹ con chúng nó mới đc.

tuansilk

Vietpet sponsor
Chúc mừng cháu, chúc các bé hay ăn chóng lớn như ông chủ nhỏ.

mr.vinh

Member
Chú mê rott thế thì nhường anh cái con trắng trắng dưới chữ ký cho anh đi=))=))=))

Chúc 5 mẹ con Ăn khỏe, Ngủ khỏe, Ị khỏe để cho các ACE đam mê Rottweiler được san sẻ niềm vui nào:x:x:x
Thanks anh Việt Anh nhé. Nhìn trại anh đẹp quá mà chưa có dịp ghe thăm :x

hoandq

Member
Chú béo nuôi các cháu mát tay quá., nhìn đàn cún con mà mắt a không dời được màn hình 8->.
Chúc mừng chú, chúc Quangvinhkennel ngày một phát triển.

mr.vinh

Member
Chú béo nuôi các cháu mát tay quá., nhìn đàn cún con mà mắt a không dời được màn hình 8->.
Chúc mừng chú, chúc Quangvinhkennel ngày một phát triển.
Anh có thích 1 em cái không, hehe :-*

hoandq

Member
Thằng cu béo này bắt chúng tim đen của tớ, chó cái là tớ thích nhất đấy. Có nhóc nào xấu và giẻ nhất đàn thì nhớ đến A nhé.

Hung.tinhyeu

Active Member
Topic các đàn Rottweiler pupies của anh em HNRC

Văn Chương Kennel_ 0988918383 giới thiệu đàn con của Beyonce & Jonh Audi được 2 Male và 2 Female đẻ ngày 15/11/2012. Các cháu được 26 ngày tuổi, gửi đến anh chị và các bạn yêu thích Rottweiler cùng xem.