• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sự chở lại của hot boy cỏ các bác xem hộ em xem có béo quá ko

em nó đã đi và giờ đã quay lại giờ mới có thời gian úp được ảnh của em nó nên

các bác xem em nó co béo quá ko để em tăng thêm chế độ tập thể dục cho em nó

em nó tên là cỏ giới tính đực

pitbull cỏ em nhập khẩu từ quán lẩu về nuôi theo trường phái thể thao nên chưa có thương tích thần kinh tốt nhé

đã từng 1 mình em nó săn 3 em lai bec gần nhà chạy toán loạn may mà em ra lôi em nó về kip ko thì ....... được ăn lẩu

Mầu mảng đẹp,người ngợm cũng ok...<:p
Bác chủ up ảnh to tý nữa để ae ngắm cho rõ hơn nhé

đã từng 1 mình em nó săn 3 em lai bec gần nhà chạy toán loạn may mà em ra lôi em nó về kip ko thì ....... được ăn lẩu
Gần đây lại xâm một em chó tây ninh:)):)):))

Gần đây lại xâm một em chó tây ninh:)):)):))
xâm một em chó tây ninh là sao em ko hiểu bác nói

Em cỏ này lại về Bắc Ninh rồi hả bạn , lần trước lúc nó 10 tháng có ng bán 8tr mà mình không mua , về nhà tiếc hùi hụi . Nếu mà bây giờ nó về Bắc Ninh thì cũng phải qua 5 đời chủ rồi :-o:-o:-o:-o Không biết có trùng tên không , nhưng nhìn em này đúng là em Cỏ mà mình đẵ gặp rồi ;;);;);;) Nói chung là bé này đẹp :D

Em cỏ này lại về Bắc Ninh rồi hả bạn , lần trước lúc nó 10 tháng có ng bán 8tr mà mình không mua , về nhà tiếc hùi hụi . Nếu mà bây giờ nó về Bắc Ninh thì cũng phải qua 5 đời chủ rồi :-o:-o:-o:-o Không biết có trùng tên không , nhưng nhìn em này đúng là em Cỏ mà mình đẵ gặp rồi ;;);;);;) Nói chung là bé này đẹp :D
ban ơi mình chính la người bán em no nik la namnguyen đã thuyết phục được ông a bán lại cho mình . và mình cùng em nó về bắc ninh. Nên mới viết là mừng sự trở lại của hot boy cỏ

cuongmau

Member
Mình là người ngay mà. Cho thêm thông tin chi tiết về nguồn gốc độ tuổi và cân nặng đi ông E ơi. Con này đẹp lắm. Mong là có ngày gặp nhau để báo nhà A còn được giao lưu dựa trên tinh thần thể thao.

cún cỏ của e được gần 12 tháng cân nặng khoảng 30kg . E bắt ở nhà thằng bạn ở kim giang nó mua từ nha a dũng dâu ở lò đúc a dũng dâu đã có tuổi mới ở bên anh về nên ít giao lưu chắc ít anh em biết ông đấy

hungcun94

Member
bắc ninh mình lại có thêm 1 thành viên đam mê vẻ đẹp của pit rồi anh mẩu nhể...clb pitbull bn nghe hay phết anh nhỉ...:x:x

ali44

Nhìn yêu quá Yêu quá.em cái nhà em sale em qua bác cho giao lüu cái nhé

cuongmau

Member
Cún đẹp lắm E ah. Nếu lúc nào muốn giao lưu với Báo nhà A thì Alo nhé A sẽ cho Báo tiếp E vài hiệp xem thnao?. Ae giao lưu dựa trên tinh thần thể thao thôi vì cùng là đồng huơng mà.

Cún đẹp lắm E ah. Nếu lúc nào muốn giao lưu với Báo nhà A thì Alo nhé A sẽ cho Báo tiếp E vài hiệp xem thnao?. Ae giao lưu dựa trên tinh thần thể thao thôi vì cùng là đồng huơng mà.
ok anh

em viết danh sách rồi đấy anh xem vào thiếu ai bổ xung đi em nhin hoa hết mắt rồi:(:)(:)(:)((

em nó đã đi và giờ đã quay lại giờ mới có thời gian úp được ảnh của em nó nên

các bác xem em nó co béo quá ko để em tăng thêm chế độ tập thể dục cho em nó

em nó tên là cỏ giới tính đực

pitbull cỏ em nhập khẩu từ quán lẩu về nuôi theo trường phái thể thao nên chưa có thương tích thần kinh tốt nhé

chúc mưng chu nhé, cỏ dẹp đấy.