• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sỉbeian husky tên Lão Đại!!!

chicken

Member
Bé husky của ong anh được gần 2 tháng post ảnh cho mọi người bắn tỉa đây ạ

[/QUOTE]

chicken

Member
Có lẽ mõm nó hơi ngắn nên bạn nghĩ vậy nó còn non nên cũng chưa xác định được bạn ạ! Thường thì chó con đến tháng thứ 3 mới bắt đầu lộ tướng, cửa hàng anh mình mua cũng là cửa hàng chuyên về husky, alask, samoyed. Mình cũng thấy nó không được đẹp nhưng vì ông anh thích nên kệ. Nếu là mình, mình sẽ bắt em này
rẻ và đẹp hơn nhưng cũng khá to rồi nên sẽ khó khăn hơn trong việc mang về

chicken

Member
Căn bản là thấy nó xấu nhưng không muốn chê nên post lên kiếm người đồng quan điểm, vì giữa 1 con xấu giá cao và 1 con đẹp giá rẻ, 2 con đều không lỗi mà anh mình lại chọn con xấu thì cũng là do duyên số rồi, con chó đẹp trong mắt người chủ mà nên mình cũng không muốn cản...hehe

douandme

Lần đầu tiên mình được nhìn thấy Husky lai kiểu này. Cũng đáng yêu nhưng...tội husky quá. Nếu bạn mua nó giá vừa phải không sao, chứ mua = giá husky thuần thì cũng tức. Cửa hàng chuyên hay không đâu quan trọng, ngay cả những quen bán lại chó cho mình mình cũng phải xem kỹ. Con ở lồng sắt cũng không thuần. Tóm lại là mình thì không mua con nào hết.

chicken

Member
Con nhỏ mình không nói nhưng con ở lồng bạn thấy không thuần ở điểm gì, ức thì cũng chẳng ức, mua có 1triệu ý mà về vn bán 5-6tr ai mua phải mới ức...hihi

daviv

bạn ơi! bạn có thể chỉ cho mình cửa hàng mà bạn mua chó husky ở đâu không? Mình đang muốn rước một em lắm mà không biết chỗ nào đảm bảo. Cảm ơn các anh em ạ

chicken

Member
bạn ơi! bạn có thể chỉ cho mình cửa hàng mà bạn mua chó husky ở đâu không? Mình đang muốn rước một em lắm mà không biết chỗ nào đảm bảo. Cảm ơn các anh em ạ
Mình không mua ở Việt Nam bạn à! Mình cũng không đam mê dòng này nên mình cũng không biết ở HN chỗ nào uy tín

daviv

cám ơn bác nhé'. nếu có thông tin gì bác cho em biết với nhé :D

Con nhỏ mình không nói nhưng con ở lồng bạn thấy không thuần ở điểm gì, ức thì cũng chẳng ức, mua có 1triệu ý mà về vn bán 5-6tr ai mua phải mới ức...hihi
Em trong lồng thì đẹp quá còn gì hả bạn :drooling: Nói chung là đã thích thì không tiếc, mà đã tiếc thì không nên mua đúng không bạn :D

kenvin234

Member
Lần đầu tiên mình được nhìn thấy Husky lai kiểu này. Cũng đáng yêu nhưng...tội husky quá. Nếu bạn mua nó giá vừa phải không sao, chứ mua = giá husky thuần thì cũng tức. Cửa hàng chuyên hay không đâu quan trọng, ngay cả những quen bán lại chó cho mình mình cũng phải xem kỹ. Con ở lồng sắt cũng không thuần. Tóm lại là mình thì không mua con nào hết.
Bạn này có vẻ am hiểu về husky ;;),con trong lồng quá đẹp :D

chicken

Member
Cứ cho ăn, cho chơi tự nó lớn bạn à, mình nuôi chó của mình nó lớn mình cũng chẳng nhận ra. Ngoài ra mình còn mua thêm vitamin a,d,c,e cho nó ăn mỗi ngày 1 viên, ra hiệu thuốc mà mua dạng dầu cá

phamhuyhoang

Active Member
Mình thì thấy đáng yêu đấy chứ, cứ đặt tên là husky thì nó là husky thôi :D . Cún xinh bạn a

lollipop™

Member
Có lẽ mõm nó hơi ngắn nên bạn nghĩ vậy nó còn non nên cũng chưa xác định được bạn ạ! Thường thì chó con đến tháng thứ 3 mới bắt đầu lộ tướng, cửa hàng anh mình mua cũng là cửa hàng chuyên về husky, alask, samoyed. Mình cũng thấy nó không được đẹp nhưng vì ông anh thích nên kệ. Nếu là mình, mình sẽ bắt em này
rẻ và đẹp hơn nhưng cũng khá to rồi nên sẽ khó khăn hơn trong việc mang về
Cửa hàng chuyên về husky với alask này ở HN hay TPHCM thế bạn ? Nếu ở HN thì hay quá vì từ lâu cũng ao ước có được 1 bé husky :((