• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sản phẩm của REMY-VN & ANGEL

Status
Không mở trả lời sau này.

vanglai213

Active Member
chúc mừng anh nha. năm nay năm đẹp hay sao mà cún nhà ai cũng sinh 1 đội bóng thế này nhỉ......cún xinh quá

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
he..he...nước hình đẹp quá..ka..ka.. em chỉ khoái chất lượng hình ảnh thôi không dám comment về bully vì chẳng biết cái gì về nó cả...nhưng mà nếu muốn em biết thì tặng em 1 con em về sẽ nghiên cứu...ka..ka....:D:D:D

King of bulls

Vietpet sponsor
Tụi nhỏ mắt xanh hết ha anh? 55 ngay roi, lẹ quá ! Bầy của em thì gần 1 tháng thôi. Thấy tụi nhóc lớn ăn nhiều, chơi đùa cả đàn thích thật đó anh. Cái thú vui của sự đam mê là như vậy . Chúc tụi nhóc nhà anh mau ăn chóng lớn.

Thân chào,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Tụi nhỏ mắt xanh hết ha anh? 55 ngay roi, lẹ quá ! Bầy của em thì gần 1 tháng thôi. Thấy tụi nhóc lớn ăn nhiều, chơi đùa cả đàn thích thật đó anh. Cái thú vui của sự đam mê là như vậy . Chúc tụi nhóc nhà anh mau ăn chóng lớn.

Thân chào,
:), thường màu lông sáng thì màu mắt sẽ xanh em. Bầy này vàng hêt nên nhìn lộn tùm lum hết em, cũng vui em....

Thân,

Đẹp quá anh Sơn ơi, mong có thời gian rảnh qua thăm chúng nó ghê ! Chúc mấy chú cún con nhà anh ăn khỏe mau lớn :D

cukin

Tiếc quá hôm e vào SG ko thăm được anh và đàn cún vì đúng dịp anh đi ctác, chắc phải đợi dịp khác vậy a Sơn ạ.
Nhìn đàn cún nhớn mau quá, nếu a chụp từng bé và phân tích thì còn gì bằng, a dự định để các bé bao lâu thì cho về nhà mới vậy?
A nhớ tư vấn giúp e 1 bé đực phù hợp với đkiện của e a nhé!

Chúc đàn cún mau lớn và phát triển.

Thân chào anh Sơn.

Tiếc quá hôm e vào SG ko thăm được anh và đàn cún vì đúng dịp anh đi ctác, chắc phải đợi dịp khác vậy a Sơn ạ.:(
Nhìn đàn cún nhớn mau quá, nếu a chụp từng bé và phân tích thì còn gì bằng, a dự định để các bé bao lâu thì cho về nhà mới vậy?
A nhớ tư vấn giúp e 1 bé đực phù hợp với đkiện e đã đề xuất a nhé!:)

Thân chào anh Sơn:-bd

Tiếc quá hôm e vào SG ko thăm được anh và đàn cún vì đúng dịp anh đi ctác, chắc phải đợi dịp khác vậy a Sơn ạ.:(
A nhớ tư vấn giúp e 1 bé đực phù hợp với đkiện e đã đề xuất a nhé!:)

Thân chào anh Sơn:-bd

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
em chào anh sơn em rất quan tâm bầy cún nhà anh .... bao giờ anh cho mấy bé di ở riêng vậy nếu được cho em xin đạt gạch nha anh.

Bầy này toàn mắt xanh...mấy em tầm gần 3 tháng mà chắc tay lắm...đầu chà bá lửa:-bd:)

KimCuong

Active Member
Biết thế này thì hôm đó đứng cửa, rồi trèo lên ăn trộm 1 con ra Hà Nội luôn cho có bạn với Eros và Era. Hic, tiếc quá........................

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cập nhật hình ảnh những puppies cái:

Female 1:

Female 2:

Female 3:

Female 4:

Female 5:

hoanghai82

Member
ủa sao lại còn tận 5 bé gái hả anh!em tưởng bầy này có chủ mới hết rồi anh.bầy này anh không chọn được bé nào ưng ý để làm giống ạ!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
ủa sao lại còn tận 5 bé gái hả anh!em tưởng bầy này có chủ mới hết rồi anh.bầy này anh không chọn được bé nào ưng ý để làm giống ạ!
Chỉ còn 3 thôi, sẵn chụp anh chụp hết luôn. Anh k. giữ lại Bully nữa vì đã quá tải rồi. :)

Thân,

ai-armani

Member
Mấy bé bụ bẫm quá anh Sơn....chúc mấy bé mau về nhà chủ mới......
Thân chào

hoanghai82

Member
em thấy anh có môt chú màu socola, nó là pit hay bully hả anh. anh đưa ít hình lên cho anh em chiêm ngưỡng với! bé cái đầu thủ to,mình dầy,chân to là bé số mấy trong 5 bé trên hả anh?

atula

Active Member
em thấy anh có môt chú màu socola, nó là pit hay bully hả anh. anh đưa ít hình lên cho anh em chiêm ngưỡng với! bé cái đầu thủ to,mình dầy,chân to là bé số mấy trong 5 bé trên hả anh?
Cậu em này chán ghê anh Sơn có nuôi pit đâu.BOY nhà mình đã được 3 tháng

Bầy này bữa nay bữa nay tầm 4 tháng mà body như khủng long....3 em vừa "xuất cảnh",em nhìn thấy khủng hoảng quá :-bd

Status
Không mở trả lời sau này.