• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sản phẩm của jackie và bailey

tunganh kennel

Vietpet sponsor
clip phối giống

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FwgSZYmBtiI[/YOUTUBE]

ảnh của 2 bé cái lúc 12 ngày tuổi

V BULLIES

Member
đẹp quá đi a trời lạnh thế này cho mấy bé tắm bia thì lạnh lắm hicc. e thích cái bọn đầu có sọc trắng hiiiihee

tunganh kennel

Vietpet sponsor
đẹp quá đi a trời lạnh thế này cho mấy bé tắm bia thì lạnh lắm hicc. e thích cái bọn đầu có sọc trắng hiiiihee
thanks em!tình hình vợ con sao rồi,bố trí thời gian lên đây chơi đi,làm quả tất niên hoành tráng cái nhể!

Khánh Nhữ

Active Member
Được có 2 bé thôi hả anh, tiếc quá nhất là ko có bé nào mũi đỏ giống bố ..!

tunganh kennel

Vietpet sponsor
Được có 2 bé thôi hả anh, tiếc quá nhất là ko có bé nào mũi đỏ giống bố ..!
thanks em!bầy này hơi ít và không có em nào mũi đỏ cả nhưng bù lại chất lượng chó con rất tốt về hình thể và tốc độ phát triển.

Khánh Nhữ

Active Member
Đàn nhà em 4 con , em nhìn trông đã khiếp rồi ,đàn này 2 con nhìn còn dã man hơn ...!

tunganh kennel

Vietpet sponsor
Đàn nhà em 4 con , em nhìn trông đã khiếp rồi ,đàn này 2 con nhìn còn dã man hơn ...!
đa phần đàn chó ít con chất lượng chó con sẽ tốt hơn!những con bully nổi tiếng ở mỹ hầu hết ở những đàn 5 con trở xuống!thống kê này theo quan sát riêng của cá nhân mình thôi nhé!:)):)):))

Khánh Nhữ

Active Member
đa phần đàn chó ít con chất lượng chó con sẽ tốt hơn!những con bully nổi tiếng ở mỹ hầu hết ở những đàn 5 con trở xuống!thống kê này theo quan sát riêng của cá nhân mình thôi nhé!:)):)):))
Đúng rồi anh, e thấy bên nước ngoài nếu họ muốn phối giống để giữ lại chó con tốt thì họ chọn những đàn có 5 - 6 con trở xuống, những con cái đẻ trên 6 con họ loại ko nhân giống nữa ..!

tunganh kennel

Vietpet sponsor
không hẳn là họ loại không nhân giống nữa mà họ tách bớt chó con cho bú con mẹ khác,hoặc nuôi bằng sữa ngoài,chỉ để con mẹ nuôi khoảng 6 con trở xuống!
cách làm này rất hay ae nên học theo!
nhân tiện có chủ đề này mình sẽ mở hẳn 1 topic riêng tại box này để tất cả ae vào trao đổi kinh nghiệm nhân giống,chăm sóc,huấn luyện về giống bully.

MrNam

Member
nhìn nó mập quá ban đầu em tưởng là bull dog hehehe . chúc mừng anh :))

tunganh kennel

Vietpet sponsor
các bé đã đủ tuổi về nhà mới!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tunganh kennel

Vietpet sponsor
THE CHAMP BULLIES;928890]Chúc cho mấy bé mau về nhà mới nè.......:D:D:D[/QUOTE]
thanks em!!!!!!!!!!!!!!!!!