• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sản phẩm đầu tiên của boy

atula

Active Member
Thông báo với anh em đam mê một tin vui sản phẩm giữa Boy và BRAVO đã cho ra đời 6 bé gồm 2 đực 4 cái .Mình sẽ gửi ảnh sau.

Nhanh tay nào mọi người ơi ,còn 2 đực 2 cái thôi .

jenny_Q

Vietpet sponsor
chúc mừng anh nhé... đàn này có con nào màu vàng giống bố Boy không anh ơi...

lewei

Member
ặc.nhanh thật,mới ngày nào bravo suất con,bh lại được làm mẹ phát nữa.Chúc mừng chú hải nhé>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

atula

Active Member
ặc.nhanh thật,mới ngày nào bravo suất con,bh lại được làm mẹ phát nữa.Chúc mừng chú hải nhé>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Đàn này đẹp lắm cháu à .Giá để anh em chơi thôi .

atula

Active Member
Đặt gạch nhanh giá bất ngờ đàn cún rất đẹp có giấy hẳn hoi đây .

ynlong

Member
Loanh quanh cũng toàn người quen cả... Hình như hôm trước a đi với chú Hải lên xem đàn Rott nhà em đúng kô nhỉ :)

atula

Active Member
Loanh quanh cũng toàn người quen cả... Hình như hôm trước a đi với chú Hải lên xem đàn Rott nhà em đúng kô nhỉ :)
Đúng rồi. Nhà bạn rộng thế có vài em cái là ngon .

ynlong

Member
Chúc mừng bạn nha thỉnh thoảng anh em mình giao lưu.
đợi e ý lớn lên . khi nào off thì làm phiền anh alô cho em voi 0904602467 chứ e cũng chẳng biết off vào lúc nào nữa. Nhìn em HUMMER nhà a thật là đúng với cái tên. 1 chữ " CHUẨN "<:p