• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân Phúc Xá - Đêm trước FSV VP2011

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Sân Phúc Xá - Đêm trước FSV VP2011

21.00 Hà nội giá lạnh, phố phường đông nghẹt người, xe cộ náo nức chào đón Giáng Sinh.

Âm thầm, lặng lẽ...những mem nhiệt huyết đã có mặt tại Sân Phúc Xá chuẩn bị cho ngày Hội lớn của Cộng đồng Yêu Thú cưng Vietpet: Festival 2011 sắp diễn ra tính bằng giờ !

Chủ nhiệm KCG và Phó Chủ nhiệm Quách Việt Anh my_lucky bàn kế hoạch "Hiệp đồng tác chiến".

Pham Huy Hoang- Vui từ Quàng Ninh đã có mặt từ sớm.

CLB Pitbull Vietpet Hà nội- Những tình nguyện viên trong Đêm Giáng Sinh.

Pet đầu tiên xuất hiện trên Sân Phúc Xá. Có ai đó đang "sờ chim" anh Hoàng !

Cận cảnh... Ai đây ??????

Thành viên nhí nhất CLB Pitbull Hà nội.

Chim của Hoàng "bự" thật !

Bé cũng tham gia FSV VP.

longtroc

Member
gửi lời cảm ơn chân thành đến các bạn chúc các bạn giáng sinh an lành ! tôi yêu các bạn :x

Rose1402

Vietpet sponsor
Tối nay không khí chuẩn bị thật đông vui, trời tuy lạnh nhưng tại sân Phúc Xà lại rất nóng, nóng vì những ngọn lửa nhiệt huyết của mấy chục thành viên cùng thắp lên. Để sáng ngày mai, sân khấu - phông bạt - bàn ghế - ... tất cả đều sẵn sàng cho một festival VietPet thành công rực rỡ!!! :x

Pitt.love

Member
ôi có mình kìa :x .... hôm nay ra sân chuẩn bị mọi thứ vui quá ạ...mai sẽ rất vui cho mà xem :x

CHIP&PI

Member
Tiếc wa cơ,sáng nay bạn chút việc nên quên khuấy đi mất ko qua chơi được:(:(:(:(:(:(

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Nhà cháu xin show thêm nàng Vẹt cute :x:x

Bộ lông bên trong có màu vàng

Rất thích "trèo đầu cưỡi cổ"...

...và "nhai" tóc :))

Bộ lông đẹp lắm, có 1 pro nào chụp đẹp lắm post cho mọi người coi nhé :D

Mối tình "chim chó" :))

Thích nhất bé gái 8 tháng tuổi này

Lordrich

Member
Xin hỏi các bác giống vẹt màu trắng ở trên tên là gì và nguồn gốc ở đâu ? thanks các bác

longtroc

Member
ôi wa đẹp chúc các cún khỏe mạnh va chủ cún luôn yêu thương cún nhé :-*:-*:-*:-*:-*

bi.ryan

Member
bác ơi thêm ảnh đi ...chưa được đầy đủ lắm mà ...................................................

Phi Anh

Member
ôi wa đẹp chúc các cún khỏe mạnh va chủ cún luôn yêu thương cún nhé :-*:-*:-*:-*:-*
Bác này via thấy ở festival mà dã về pót bay roi... Nhanh thật đấy. Bọn e vẫn còn lê tê phê....

Mr.Burin

Member
Festival hôm nay vui quá , thành công rất tốt đẹp ! Chúc mừng Festival VP 2011 !

p/s : ai chụp được ảnh em OCHAKA hôm nay tpososposst lên nhé , ấn tượng em ý quá !

yuba_sess

Hình ảnh Vietpet Festival 2011 Hà Nội

Hôm nay Vietpet Festival đã diễn ra hết sức thành công tốt đẹp, xin trân trọng gửi lời cảm ơn đến BTC ạ. Và đây là một số hình ảnh em thu thập được trong chương trình :") Nhà mình còn ai có ảnh nữa thì upload đóng góp nhé :d

minhcuong

Active Member
Video và một số hình VietPet Festival 2011

Xin gửi đến các anh chị em một ít hình ảnh và video do bà xã mình chụp và quay được. Video Malinois biểu diễn ở dưới trang này.

Tư liệu không có nhiều vì chụp được một lúc, nhiếp ảnh nghiệp dư phải làm nhiệm vụ nhắc nhở an toàn cho các khán giả trở nên phấn khích cao độ khi xem các màn trình diễn tiếp theo.
Trao tặng cờ lưu niệm cho đại diện các clb thành viên

Một vài Malinois trong clb Malinois

Ba Malinois 5 tháng tuổi chuẩn bị biểu diễn

Cháu Linh Animal Rescue và Aid

Aid là Malinois có màn biểu diễn ngẫu hứng nhất Festival. Khi thấy Beauceron trong đàn bị đe dọa, nó đi vòng qua đám đông, leo lên sân khấu, và bay xuống đất và cắn vào vai quân xanh, đúng tay cầm roi. Sợ hú vía !

Còn đây là Video Malinois Ali biểu diễn các kỹ năng đa dạng

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=lNj-VBbuAes[/YOUTUBE]

http://www.youtube.com/watch?v=lNj-VBbuAes

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Xin đóng góp 1 vài tấm hình của Ali (Malinois) ở góc chụp khác ạ̣! Rất khâm phục các bác ở CLB Malinois: đúng là Đam mê - Tâm huyết - Chuyên nghiệp: