• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sân chơi của những người nuôi Chó Đốm !

cuquay157

Các anh ơi. Em có 1 em Đốm cái dc 1 năm tuổi. Dạo này bắt đầu biếng ăn, mọi người bảo động đực rồi:))

Ai có Đực cho em xin với được không ạ. Em ở hải Dương. ko có điều kiện đi xa :(

hoi0577

Member
buồn quá

các ban ơi, Hieu ơi chúng nó ném bả vào nhà giết chết con đốm đực rồi các bạn à.

iitb

Mình cũng có một em đốm cái 5 tháng tuổi rất nghịch. Mình ở Hải Phòng nhưng không biết ai cũng nuôi đốm như mình.

luxubu5923

bạn ơi mình có nuôi 1 em đốm tên rio nhưng seo em nóa làm biến quá cóa cách nào jup mình hum :((

luxubu5923

mấy bạn ơi choa mình hỏi hiện h mình đang nuôi 1 em đốm nhưng em nóa lam biến wa cóa cách nào để em nóa hoạt bát hơn ko :D

đây là môt số ảnh mình mới chụp về đàn chó đốm nhà mình

một đàn 6 con đốm hậu duệ của luky đã chào đời hôm 3/6 rồi nếu bạn nào quan tâm mình nhận đặt gạch 3 bé còn lại nhé . mình sẽ đưa ảnh sau, máy ảnh mới chụp tối quá.

bazuka

bạn ở TP,HCM hay sao vậy có gì cho mình giá vào inbox vs dc mình wa đặt gặt em cái nha bạn

Mr.KK

các bác cho mình hỏi 1 chú đốm con 2 tháng tuổi thì bao nhiêu tiền ?????? thank all:)

Còn Ai Ở Đây Ko?
Cún nhà mênh nè. Đơn giản Em tên Đốm là cái. 2thang rùi. Nặng 4kg ^^. Quậy thì quên chết. Có ai bit cách huấn luyện ko??

sonhdvn

Mình ở Hn cũng muốn nuôi 1 em lắm nhưng chỉ có khoảng 2-2,5tr thui bạn nào biết a bán cún con thì chỉ mình nhé ! cảm ơn nhiều :p