• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sát thủ BON BON "Lab"

pcmedia.vn

Mình có nuôi 1 em lab anh màu socola, rất vui đc giao lưu các bạn cùng đam mê Lab.

Bon biết các lệnh :Nằm, ngồi , bò, lăn, bắt tay, tạm biệt , giả chết, đi lùi, sủa, ra ngoài khi có lệnh,ăn khi có lệnh ăn, tìm kiếm đồ vật, nhả đồ, ko bao giờ đi vệ sinh trong nhà.........

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

pcmedia.vn

ok bác, mình hàng ngày đi dạo với pet của mình vòng quanh sân vạn động mỹ đình thôi, bạn xg đó nt cho mình nhe

ropilois

Member
anh ơi, em có 1 bé gái đang thay lông chuẩn bị salo, em rất thích giống lab nên khi nào bé salo có thể đến xin giống bon bon nhà anh không ạ.:x

Bác ơi , cho em hỏi làm thế nào để huấn luyện cho Lab ko đi vs trong nhà :( E huấn luyện mãi mà vẫn ko được. Căn bản vì đợt trc e ở nhà thuê nên ko có chỗ dắt đi , toàn cho nó vs luôn dưới tầng 1 rồi dọn. Bây giờ về hẳn nhà rồi , dắt nó đi vs với đi dạo thì nó chẳng đi , nhưng cứ về nhà là lại đi.. Nhà e cũng ở gần mỹ đình. Hôm nào bác rảnh , chúng ta giao lưu đc ko ?

pcmedia.vn

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=LMUyTiQrdVw&feature=g-upl&context=G215f06cAUAAAAAAAAAA[/YOUTUBE]

Bon t***7921; m***7903; c***7911;a ra ngo?i

pcmedia.vn

Mr BON Xem bi chn g

[/IMG]

Mr Bon ***273;i ngh***7881; d***432;***7905;ng

[/IMG]

Mr Bon ***273;i tn gi

[/IMG]

pcmedia.vn

Mr BON Xem bói chân gà

[/IMG]

Mr Bon ***273;i ngh***7881; d***432;***7905;ng

[/IMG]

Mr Bon ***273;i tán gái

[/IMG]

dogMun

Member
Em nhà bác được mấy tuổi rồi mà giỏi thế? Bác tự huấn luyện hay phải thuê vậy? 8->

htuan1102

Member
tiếc quá nhà mình cũng có 1 em lab vừa salo xong mình cũng kiếm mãi mới được 1 em để phối thế mà k gặp bạn sớm :)

cũng em 1 socola như nhà bạn :)

Lab nhà anh rất đẹp :x mà bãi biển anh chụp ảnh phía trên là biển nào thế, em cũng muốn cho cún nhà mình ra biển chơi nhưng mà sợ đông người cũng ngại =((