• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ruby nhà mình <3

voquanghuy

cám ơn bạn nh :X bạn cho mình hỏi luôn chó mình tiêm mũi 2 sau 5 ngay định mang đi chơi có đc k
chưa nên cho đi chơi đâu bạn ạ.tốt nhất nên để 10-15ngày mới cho bé đi chơi sẽ tốt hơn..;)

MinhQuan

Member
mình cũg hay ra đó buổi tối...:D Cuncin nhà mình cũg mới tiêm mũi 2 đc 10 ngày :D mấy ngày nữa sẽ mang e nó đi chơi :D

bjn1912

ai biết cho chó lên xe máy đứng im k chỉ mình với . :( chó mình lên trên xe toàn tự bò xuống thôi T_T

bjn1912

em cho nó lên r nó lại tự đi xuống . sợ nếu đi thì nó phi ra ngoài thì khổ T_T dinh cho đi off ma cha biet lam cach j

MinhQuan

Member
con nhà mình cũng thế...chó con nó chưa đc đi xe bh nên sợ ý mà b :D .cho nó lên đi đc 1 đoạn nó lại nhào ra..cứ giữ chặt xích là đc..bạn chịu khó vừa đi vừa giữ nó mấy lần là nó quen thôi mà..

bjn1912

con nhà mình cũng thế...chó con nó chưa đc đi xe bh nên sợ ý mà b :D .cho nó lên đi đc 1 đoạn nó lại nhào ra..cứ giữ chặt xích là đc..bạn chịu khó vừa đi vừa giữ nó mấy lần là nó quen thôi mà..
thank bạn. con nhà bạn đã cho đi off ở tg đài lê ninn chưa . con mình k hieu 2 rưỡi cho ra đc chưa :(