• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rouanda Di Altobello (phả đỉnh) em đã đến ngày về Việt Nam!

khuyen_mo

Active Member
Sau nhiều ngày vất vả chờ đợi ''Rouanda Di Altobello'' đã về Việt Nam thành công!Hi vọng trong tháng 5 cháu nó sinh đẻ thành công ,để cho ra đời những hậu duệ sáng giá!

Clip và hình ảnh trước khi ROUANDA về Việt Nam!

Video - TinyPic - Free Image Hosting, Photo Sharing & Video Hosting
[YOUTUBE]http://tinypic.com/player.php?v=11icqog&s=6[/YOUTUBE]

Hình mới chụp khi về VN

Rouanda mới về nên sức khỏe chưa được ổn định,vài ngày nữa mình sẽ cập nhật hình ảnh mới nhất của Rouanda.Cảm ơn mọi người quan tâm!

khuyen_mo

Active Member
Rouanda Di Altobello em đã quen và thích nghi dần với khí hậu khắc nghiệt của Việt Nam!

nhân đặt gạch ko a hoàng ơi.e là hoàng nhà e bán phở gần nhà a đấy.e đang tìm hiểu về dòng doberman này.có jif nhờ a chỉ giúp.muốn bắt 1 em về nuối xem thế nào

a hoang ơi cho e hỏi chút.bh muốn sở hữu 1 e doberman.con có giấy tờ như trong đàn của a giá có cao ko nhờ.e mới bắt 1 em malinois.lên kinh tế hơi bị han hẹp 1 chút.e hỏi để chuẩn bị tiền để bắt thêm 1 e doberman nữa ý mà