• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler puppies sưu tầm trên mạng

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
Rottweiler puppies sưu tầm trên mạng, gửi anh chị và các bạn yêu thích Rott.

my_lucky

Active Member
theo em............

Theo em đoán mò thì ảnh một là nhóc rott chụp ở nước ngoài còn ảnh 2 là ở Việt Nam:D, nhìn 2 em nó một 9 một 10 khá giống nhau về vẻ bên ngoài chỉ kém mỗi màu lông bóng bẩy thôi ạ.Không biết có đúng hay không nhỉ bác HTY???:-bd

kubikubi

Member
con ảnh thứ 2 từ trái qua em thấy có nhiều đặc điểm made in VN hơn, công nhận là rất đẹp, bác Hùng chắc lại ém hàng đây......anh Hùng cho thêm ít ảnh và thông tin đi... em đoán đúng bác cho em xin cái thanks nha.

dungseven

Member
anh hùng ơi mặt nó bị làm sao thế không có sống mũi hay sao ý hay là bị tai nạn nên mặt nó gãy nghê quá?hic hi hic

dungseven

Member
cõ lẽ đây là một phép toán một câu đố so sánh giữa hàng nội và hàng nhập của bác hùng?chó như nhau tiền khác nhau phải không anh hùng đoán tí cho vui

em thấy cả 2 đều ok, bác nên cho anh em vài lời về 2 bức ảnh trên, nếu đúng 1 trong 2 bức là made in vietnam thì mừng quá :)

gaubu

Member
Theo em thì cả 2 bé này quá chuẩn. phải chi mình được chỉ dẫn tận tình trước khi mua Rot thì chắc nó cũng đẹp cỡ như này.

trangphuong

Active Member
Chào huynh.

Mấy em này không có em nào ở VN, 1 em bên Russia, 1 em bên Australia.
Sư huynh chắc post cho anh em nhìn mà thèm, sau đó sư huynh nhập 1 trong 2 em này về han phải không? Rott con rất đẹp mong sao 1 trong 2 nhóc này sớm có mặt ở gần phở Sướng....:D....

my_lucky

Active Member
Híc, em chưa ăn ở hàng phở Sướng lần nào nhưng nếu mấy em này mà về cái nhà ở....gần phở sướng thì chắc chắn em phải tìm hàng trà đá nào gần đó để suốt ngày ngồi rình...ngắm chó thôi :D

trangphuong

Active Member
A Moi & A Múc khoảng khắc thân thương...

Buồn buồn quay lại 4rum cũ vào coi lại 1 ba để ZoMy 2 sư thúc vẫn thấy đẹp đẹp làm sao, anh Hùng cho em post lại vài hình nhé?

dungseven

Member
anh phương ơi tự dưng anh up hai ảnh này lên em không hiểu lắm không hiểu lắm?anh nói rõ tí được không.thanks anh

trangphuong

Active Member
anh phương ơi tự dưng anh up hai ảnh này lên em không hiểu lắm không hiểu lắm?anh nói rõ tí được không.thanks anh
U..ừ..vẫn không nhận ra cha đẻ & sư thúc của camry à? Anh vào 4rum cũ đọc lại tài liệu về rott và các hình ảnh rott thấy ảnh đẹp thì post vào đây thôi, vào 4rum cũ cũng nhiều cái hay phết, tìm đọc lại lịch sử vietpet mà......:D.........

Status
Không mở trả lời sau này.