• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler Một thời để nhớ

Status
Không mở trả lời sau này.
Được sự đồng ý của chủ nhân.
Mình xin gửi tới các bạn vài hình ảnh của Rott

tuyen_dr

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Vì sao lại "Một thời để nhớ " vậy bác HungTrungYen ?

Vì sao lại "Một thời để nhớ " vậy bác HungTrungYen ?
Thân. Tuyen_dr .
Được chiêm ngưỡng mấy em rott này đã cảm thấy sướng rồi,nếu đc sở hữu mấy em rott này thì ko phải "Một thời để nhớ" sao đ/c .Thân

kubikubi

Member
con này mặt đẹp thật, hình như là đang chửa. ước gì có 1 em Rott đực mặt như vậy.

always_tasty

bác cho hỏi em này có phải ở SG ko? Nếu đúng thì may ra em đoán được 70% em nó là của ai hjhj...

Thanh_arch

Member
nhìn đã mắt thật anh hùng ạ. đàn con của nó sẽ tuyệt đẹp nếu có 1 ông bố khủng nữa.
Đây không thể nói 1 thời để nhớ được mà phải nói "niềm mơ ước".
Con này có phải con chị của thằng muc không hả anh hùng?

a mà chị thằng múc hay thằng moi nhỉ? em hay bị nhầm tên giữa 2 thằng của nhà bác

con này hình như là của một ông nhà báo ở Sài Gòn phải không anh Hùng, em nhớ là nó được nhập từ Thái Lan thì phải!

bác cho hỏi em này có phải ở SG ko? Nếu đúng thì may ra em đoán được 70% em nó là của ai hjhj...
con này hình như là của một ông nhà báo ở Sài Gòn phải không anh Hùng, em nhớ là nó được nhập từ Thái Lan thì phải!
Dạ đúng các bác ạ,em này ko phải ở SG mà ở TP HCM ạ.Còn chuyện nhập ở Thailand, hay ở bển ...về thì em hổng rõ,em chỉ biết là chủ nhân của em nó đồng ý cho em post lên để cả nhà ta cùng xem thôi ạ.
Mến chào.

Status
Không mở trả lời sau này.