• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ROTTWEILER in HN

Status
Không mở trả lời sau này.

hchungkt80

Dịch giả Vietpet
Rot to và đẹp bác Hùng ạ, bác chăm em nó tốt quá, về sau có điều kiện em cũng muốn nuôi một em Rôt như thế.

Chú này là cha của đàn Rot nhà anh phải không anh Hùng,nhìn đẹp lắm,
Dạ.
Chính xác đó bạn à, bữa nay rảnh rảnh chụp vài tấm gửi tới anh chị và các bạn. Cám ơn bạn đã quan tâm và động viên. Thân

yeucho89

Member
lông em này bóng và mượt quá chứng tỏ ăn uống điều độ đây,công nhận là rất đẹp và hoàng tráng ạ.chúc mừng anh ạ.

trungcs

Member
Amoi bữa nay nhìn đẹp quá chú Hùng ơi, rất cơ bắp, mầu rất ổn, chú chăm lông cho em nó nhìn bóng quá, nhìn miễn chê luôn đấy....đàn sau của Amoi cho cháu đặt gạch với nhé! Amoi đây rồi vậy Nick đâu rồi chú? Show nốt đi chú ơi....

Amoi bữa nay nhìn đẹp quá chú Hùng ơi, rất cơ bắp, mầu rất ổn, chú chăm lông cho em nó nhìn bóng quá, nhìn miễn chê luôn đấy....đàn sau của Amoi cho cháu đặt gạch với nhé! Amoi đây rồi vậy Nick đâu rồi chú? Show nốt đi chú ơi....
Cám ơn bạn, Nick hiện nay không còn thuộc quyền sở hữu của mình nữa rồi bạn à. Thân

phamhuyhoang

Active Member
Em cũng có một cặp rott hiện đang cho đi học nghiệp vụ một con còn một thì đang tuổi baby 4tháng tuổi.Con đực của em khá giống con của anh!không biết có họ hàng gì không nữa!cuối tháng này chú đi học về em sẽ post lên để nhận họ hàng xa vậy!^_^ hôm trước em wa xem thấy chú đó gầy vì tập luyện chứ không đươc sung sức như chú của anh đâu!nhìn thấy chú của anh ma em lại nhớ nó anh ạ!khi nào anh post cả đàn con lên nữa nhé!ah!anh chăm sóc thế nào mà chú của anh lại đô con vậy anh ?

Em cũng có một cặp rott hiện đang cho đi học nghiệp vụ một con còn một thì đang tuổi baby 4tháng tuổi.Con đực của em khá giống con của anh!không biết có họ hàng gì không nữa!cuối tháng này chú đi học về em sẽ post lên để nhận họ hàng xa vậy!^_^ hôm trước em wa xem thấy chú đó gầy vì tập luyện chứ không đươc sung sức như chú của anh đâu!nhìn thấy chú của anh ma em lại nhớ nó anh ạ!khi nào anh post cả đàn con lên nữa nhé!ah!anh chăm sóc thế nào mà chú của anh lại đô con vậy anh ?
Cám ơn bạn.

Mình chăm nó cũng bình thường như mọi người bạn à. Mời bạn xem qua đàn con của nó ở đường link này nhé.http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=21236

phamhuyhoang

Active Member
đàn baby này lớn lên lại góp phần "Dữ Dằn" của thế giới rott rồi!khi nào xuất chuồng vậy anh ?em muốn đặt một con đươc không ạ?

kubikubi

Member
con Moi dạo này đep anh Hùng ơi....vào tay anh nhìn con Moi phong độ wá, cơ bắp cuồn cuộn, công nhận anh nuôi tốt, lông và mầu mảng nhìn không chê đc, hôm nào anh mang đi off cho anh em thưởng thức nhé.....very nice

con Moi dạo này đep anh Hùng ơi....vào tay anh nhìn con Moi phong độ wá, cơ bắp cuồn cuộn, công nhận anh nuôi tốt, lông và mầu mảng nhìn không chê đc, hôm nào anh mang đi off cho anh em thưởng thức nhé.....very nice
OK đ/c em, anh sẽ cố gắng xắp sếp công việc để tham gia lần off tới, lúc đó đ/c em tha hồ thưởng thức nhé.

Đ/C em lưu ý giùm anh cái nhỉ, nhớ đừng dùng ngôn ngữ @ khi viết bài. Thân

con rott nhà bác Hùng hoành tráng đẹp thật đấy ! em cũng thích bọn này mỗi tội nhà không có điều kiện và kkhông hiểu biết nhiều vè chúng lắm chác hôm nào phải nhờ bác hùng chỉ bảo thêm mới được ạ :D

my_lucky

Active Member
Nhìn thằng cu nhà bác đẹp quá đó ạ, nhìn bóng mượt, sạch sẽ, đáng nể đó ạ........

Status
Không mở trả lời sau này.