• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler championship 2012

Hung.tinhyeu

Active Member

Hai nhiếp ảnh gia được giao nhiệm vụ tháp tùng người đẹp đến từ Malaysia.

Bất ngờ xuất hiện một anh chàng cao to chen vào đứng kế bên người đẹp, làm nhiếp ảnh gia Khải Q4 giật mình và né sang một bên.

Linking85

Member
Cũng muốn up nhanh, nhưng khổ một nổi là mạng lờ ơm lơm hỏi............nên mới vậy.
Khổ thân ông chú! Mạng chậm làm ông chú phải ngồi lâu... Kiểu này phải làm loong BÒ HÚC để tăng lực còn ngồi up hình tiếp chú ạ:D

_DucPham_

Vietpet sponsor
Hình đẹp quá chú ơi,cám ơn chú rất nhiều ! Cháu thích tấm này nhất ^_^

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn anh HÙNG đã tác nghiệp và cho anh em xem những tấm hình thật ý nghĩa tại một cuộc thi "Lịch sử" của phông trào ROTTWEILER VIỆT NAM

tun_aca

Vietpet sponsor
Hình đẹp quá chú ơi,cám ơn chú rất nhiều ! Cháu thích tấm này nhất ^_^

Tấm này anh ducpham nói gì với trọng tài khai ra mauuuuuuuuuuuuuu.kkekekek

@ anh Hung : cám ơn anh hung nhiều nhiều.kekekke

Còn mấy tấm hình anh Hung chụp gia đình tun_aca nè.

Hai ba con nhà Phúc bồng nhau lên nhận kỷ niệm chương của Ban Tổ Chức.

Ba Phúc ơi, trời nắng quá, con chịu hết nổi rồi. Má phải ôm con vào lòng để che nắng ba Phúc ơi.

Ba Phúc đi mua cho con chai nước suối mà sao lâu về quá, con khát cháy khô cả họng rồi nè. Hai mẹ con ngóng hoài mà chưa thấy ba về.

Bí mật : em gái bán nước nhìn ...."múp" quá, nên em đứng lại 8 chút xíuuu thôi mà anh Hung.hehehehehh

Hung.tinhyeu

Active Member
Tấm này anh ducpham nói gì với trọng tài khai ra mauuuuuuuuuuuuuu.kkekekek

@ anh Hung : cám ơn anh hung nhiều nhiều.kekekke

Còn mấy tấm hình anh Hung chụp gia đình tun_aca nè.

Hai ba con nhà Phúc bồng nhau lên nhận kỷ niệm chương của Ban Tổ Chức.

Ba Phúc ơi, trời nắng quá, con chịu hết nổi rồi. Má phải ôm con vào lòng để che nắng ba Phúc ơi.

Ba Phúc đi mua cho con chai nước suối mà sao lâu về quá, con khát cháy khô cả họng rồi nè. Hai mẹ con ngóng hoài mà chưa thấy ba về.

Bí mật : em gái bán nước nhìn ...."múp" quá, nên em đứng lại 8 chút xíuuu thôi mà anh Hung.hehehehehh
Ồ hóa ra là vậy, tám chuyện chút xíu thì còn chấp nhận được. Chứ tám xong mà em gái bán nước lại đồng ý cho chú " Ngửi Mồm " giống như thế này thì chú có đồng ý không ?.

my_lucky

Active Member
Rottweiler tại Việt Nam càng ngày càng chất, cứ một năm mà tổ chức Show thế này 2 lần thì phong traò cứ gọi là lên ầm ầm....Chúc mừng các Fan hâm mộ Rottweiler có một buổi mãn nhãn.....;;);;);;)

Hung.tinhyeu

Active Member
Cảm ơn anh HÙNG đã tác nghiệp và cho anh em xem những tấm hình thật ý nghĩa tại một cuộc thi "Lịch sử" của phông trào ROTTWEILER VIỆT NAM
Cám ơn anh em trong CLB Rottweiler SG nói chung và em nói riêng, đã đón tiếp tận tình, chu đáo với anh em ngoài HN vào giao lưu.

duhuonghp

Member
chú đức là thành viên nhỏ con nhất trong show ,mà lại là người chiến thắng :)):)):))