• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rott mới hạ long city mời anh em chém gió

kayets

Member
Tuổi Chiều cao Cân nặng Vòng ngực

(cm) (kg) (cm)

(tháng) đực / cái đực / cái đực / cái

3 47 / 48 17 / 14 - / -
4 51 / 51 23 / 17 66 / 66
5 56 / 56 31 / 24 76 / 76
6 60 / 59 35 / 30 77 / 79
7 64 / 61 40 / 34 78 / 81
9 67 / 63 46 / 36 86 / 83
10 67 / 63 50 / 36 90 / 83
11 67 / 63 50 / 38 90 / 84
13 67 / 63 50 / 40 90 / 85
Rott nhà bạn 5 tháng mà 27 kí, tạm ổn nhưng cần thúc em nó tí nữa cho nó đẹp hơn bạn nhé, trên đó là chỉ số tiêu chuẩn dành cho rott, bạn có thể tham khảo. ( mình copy nên khó xem quá, tiêu chuẩn nó là 5 tháng là 31 kg đó bạn )
Dù sao cũng chúc mừng bạn rott nhà bạn đẹp lắm

kayets

Member
cảm ơn các bác đã cho ý kiến để luôi em nó cho tốt
Bác này khách sáo quá à
Mình là fan hâm mộ của rott nên bạnsở hữu được con rott đẹp là mình vui lắm rồi,có thêm bạn bè chung niềm đam mê mà

KimCuong

Active Member
Đề nghị ông chủ lần sau show hàng rott thì đừng có show hàng người nhé! Ngực nở, vai rộng, đầu cua không khéo lại đẹp hơn cả em rott đó nhé! :)) :)) =)) =))

Kiếm con súng ngon ngon để em nó được lên rõ nét hơn nữa đi em ơi, ảnh mờ quá nên không dám có ý kiến nhiều. ;) >:D<

Hôm nào gặp nhau lại trao đổi kiến thức về Rott nữa em nhé! Chúc vui. Thân./.

chào anh kim cương hôm lên sinh nhât vietpet hải dương nhìn em rott của bác mà em them quá không biêt bao giờ em mới .......

kayets

Member
add yahoo có gì mình trao đổi nhìu hơn
Mình sinh 92, còn nhỏ lắm anh
Hihi

KimCuong

Active Member
chào anh kim cương hôm lên sinh nhât vietpet hải dương nhìn em rott của bác mà em them quá không biêt bao giờ em mới .......
Không có gì là không thể, điều đó phụ thuộc vào đam mê, duyên số và chút xíu về tài chính nữa là đạt được thôi em. Cố gắng lên, cứ thấy nhiều anh em yêu rott là khoái rồi. =D> >:D<

hôm nào anh ra hạ long lên anh hoàng anh nhơ bảo anh hoàng alo em nhé anh ơi đam mê thì nhiều rồi duyên số thì chua thấy còn tài chính thì còn eo hẹp nhưng cũng phải khắc phục để tìm thấy liềm đam mê của mình đúng không anh

KimCuong

Active Member
hôm nào anh ra hạ long lên anh hoàng anh nhơ bảo anh hoàng alo em nhé
Hic, lần nào gặp anh em Vietpet Quảng Ninh đều lơ tơ mơ em ơi. Anh gửi tặng chủ topic bức ảnh này nhé.

Ông đang đứng khoanh tay là ai ấy nhỉ? :))

em chả biết thằng đấy là thằng nào anh phải gửi cái ảnh mà thằng nó chụp với em rott của anh ấy hiiii=))=))=))