• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott con nè các bác :D

Lang thang qua các trang Web thấy mấy tấm hình này hay hay post lên cả nhà ngắm chơi :

[/IMG]

[/IMG]

vutran

Member
theo mình thì không phải là rott ở nước ngoài đâu vì đàn rott con của mình cung như vậy.

đây là nhưng em rott trong đàn rott con nhà mình..
thêm nữa.

Giao lưu

theo mình thì không phải là rott ở nước ngoài đâu vì đàn rott con của mình cung như vậy.
Bác này vui tính thật đấy :D Nhìn kỹ lại mặt hàng đi bác ơi. Mấy em này em quên là lấy từ trang nào rồi nhưng không phải hàng nội địa đâu bác ạ. Hàng xịn có tên tuổi số má đàng hoàng đấy bác.Hình như có xuất sứ từ Vom hause thì phải.Vn mình làm gì đã có hàng này hả bác.Gia phả bọn này cứ phải gọi la hoành tá tràng phải biết luôn.Các bác có thời gian cứ dạo qua Vom Hause ở đó có nhiều thông tin đc cập nhật tương đối đầy đủ và bổ ích lắm.

Bác xem lại kỹ giữa hai khuôn mặt đi bác ơi.Từ độ nở của chán đến độ gãy của mặt, độ nở của xương gò má,đến cặp mắt,ngay cả ánh mắt khi nhìn,cái mõm xem nào. Đấy là chưa nói đến nhiều vấn đề khác nữa. Nhóc nhà bác ở VN thì rất chi là ok nhưng bác bảo chả khác gì nhau mấy thì ....Em xin thưa là khác nhau một trời một vực đấy ạ :D
Đây là hình thằng Hitler nhà em lúc nó còn bé giờ 5,5 tháng tuổi rồi em nó giờ nặng trên 32kg rồi(em và người bạn vừa cân hôm kia, vì cậu bạn không tin nó nặng như vậy nên vác cái cân sức khoẻ nhà em ra cân thử thì đc từng ấy, xin thưa với bác là em nó không béo một tí nào cả mà người nó cứ dài loằng ngoằng toàn khung với xương thôi ạ ), bác đánh giá với em nhà bác xem như thế nào nhé.
Mong rằng đây là cuộc giao lưu trao đổi kinh nghiệm thuần tuý chứ không có ẩn gì bác nhé :D

Có hình của Rott xin góp vui với cả nhà, xin phép Long Canh Ngam cho mình ké 1 kiểu nha.
Bác cứ vui tính :D
Bọn em mong đc bác lên tiếng như vậy quá đi ấy chứ. Dạ xin mời bác ! >:D<
Oầy bác có quả hình hơi bị ấn tượng đó.
Dạo này này DĐ em thấy tình hình bài vở yên lắng quá nên post tạm mấy tấm hình trong kho sưu tập lên để mọi người cùng bình luận trao đổi,nhằm rút ra kinh nghiệm nâng cao sự hiểu biết về Rott để thấy đc cái hay cái đẹp của Rott, khiến chúng ta ngày càng thêm yêu và đến với Rott CLB nhiều hơn.Thanks bác !

quangnhoc

Member
cho em góp 1 kiểu vào giúp vui nha các bác

chụp hình bằng cái điện thoại cùi bắp nên nó không được rỏ lắm mọi người coi hơi mờ , mọi người thông cảm

cho em góp 1 kiểu vào giúp vui nha các bác

chụp hình bằng cái điện thoại cùi bắp nên nó không được rỏ lắm mọi người coi hơi mờ , mọi người thông cảm
Chà chà bắt đầu thấy vui rồi đây :D
Xin mời bác >:D<
Oầy bác chụp thế làm xấu giai em nó đi :D Em đc biết nó có quả thủ nhìn phê luôn. Mong đc bác cập nhật hình ảnh bây giờ của em nó một cách rõ nét đúng tư thế đẹp để AE còn chiêm ngưỡng nhờ tí nhé :D

không dám múa rìu qua mắt thợ ạh chỉ muốn góp vui thôi
Thợ thuyền gì bác ơi ! Em "Gà" nhất VP thì có. Chẳng quá thấy dạo này vào CLB Rott thấy vắng vẻ quá làm tí cho nó đỡ quạnh hưu trong lúc bác Hùng và các Mod khác đang bận lo việc đại sự (sân chơi offline).Các bác hãy chung tay làm cho CLB Rott trở lại đông vui đi nào

Mình thấy độ này hội Rot Hà Nội có vẻ im quá ông (HTY )ơi không biết làm sao nhỉ đúng không hả chú Long và anh em ?

Mình thấy độ này hội Rot Hà Nội có vẻ im quá ông (HTY )ơi không biết làm sao nhỉ đúng không hả chú Long và anh em ?
Vâng, đúng là có im ắng bác Tuấn ạ. Cơ bản dạo này công việc bận rộn nên tranh thủ lo cơm áo gạo tiền cho ấm cái bụng đã bác à, có gì bác và anh em thông cảm nha. Mà dạo này có bác Long Cánh Ngầm làm đầu tầu cho hội Rott HN rồi bác Tuấn à.

Bác nói rất chích xác. Chính vì phải xem phim "xóm vắng" lâu quá nên em đề nghị bác Hùng tổ chức off một phát ở vườn hoa Cổ Tân để lấy lại tinh thần ọp ẹp.(CN tới 31/8 này luôn đi bác)

Hơ hơ.... bác Hùng kiếm em này ở đâu mà ngon thế nhỉ ?
Bác làm thêm mấy phát nữa đi để AE còn ngắm với :D
À, em này mình cũng lượm được ở trên mạng mà, nhìn thấy đẹp nên post lên thôi. Gọi là có tý phong trào.

KimCuong

Active Member

Chúc mừng ông bạn longcanhngam có một chú Rott đẹp. Màu vàng rất sáng, hai cái tai của em nó rất to. Mà Rott tai to thì.......rất đẹp. Hehe!

Chúc mừng ông bạn nhé!