• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott cỏ của Hung Tran

hung3440

Member
Em ở Đông Anh Hà NỘi rất mong được làm quen với mọi người. Cún nhà em cũng đến tuổi trưởng thành rồi. Bác nào ko chê thì cho chúng giao lưu

hoandq

Member
Bạn này nhìn rất oke, bạn cho tất cả ace biết một số thông tin bố mẹ, bản thân chú chó này được không?
Để ae tiện giao lưu học hỏi.

trông cún của bạn thuộc loại hàng khủng ấy chứ , từ đầu thủ dáng dấp màu mảng nói thật những con có giấy tò gia phả còn kém cún này xa đấy

hung3440

Member
Bạn này nhìn rất oke, bạn cho tất cả ace biết một số thông tin bố mẹ, bản thân chú chó này được không?
Để ae tiện giao lưu học hỏi.
trông cún của bạn thuộc loại hàng khủng ấy chứ , từ đầu thủ dáng dấp màu mảng nói thật những con có giấy tò gia phả còn kém cún này xa đấy
Cám ơn Các Bác. Mấy ngày không vào diễn đàn mà sáng nay vào được mọi người khen em thấy lòng mình phơi phới :D Cún này em cũng post trên diễn đàn rottweiler rồi đó anh Hoàn ạ. hi. Bác anhvanconyeu cứ quá khen, cún của các Bác hơn cún nhà em nhiều lần chứ.Cún nhà em mua của người quen, khi em mang nó về nó đã hơn 10 tháng rồi. Hiện tại chắc khoảng gần 14 tháng. Dạo này cu cậu có vẻ đabg vật nên em cần tìm bạn gái cho nó mục đích cho em nó giải tỏa thôi ạ. Đây là sdt của em: 0902 113 486 e tên Hưng . Rất vui được làm quen với mọi người!!!!

hung3440

Member
Hi quả sân nhà em mới làm lại dài ra đến tận cổng ạ, Tha hồ cho cún chạy nhảy nhưng em sợ nền bê tông thì ko tốt lắm:

hoandq

Member
Hi quả sân nhà em mới làm lại dài ra đến tận cổng ạ, Tha hồ cho cún chạy nhảy nhưng em sợ nền bê tông thì ko tốt lắm:
Nếu nhà mình mà có cái cổng dài như thế này thì sẽ nuôi thêm 1 đến 2 bạn Rott nữa cho tha hồ chạy nhảy.:)
Chó rất đẹp, chúc mừng em( cho dù không biết cỏ lúa hay cỏ tre nhưng không ít bạn Rott có gia phả, giấy tờ có thể bằng về Body, mặt mũi, màu mảng được).

hung3440

Member
Nếu nhà mình mà có cái cổng dài như thế này thì sẽ nuôi thêm 1 đến 2 bạn Rott nữa cho tha hồ chạy nhảy.:)
Chó rất đẹp, chúc mừng em( cho dù không biết cỏ lúa hay cỏ tre nhưng không ít bạn Rott có gia phả, giấy tờ có thể bằng về Body, mặt mũi, màu mảng được).

Hi, Cám ơn Bác đã quá khen Em nuôi 1 em này mà mẹ với vợ em đã mặt ngắn mặt dài rồi. Nói là rước cái của nợ này làm gì. hi, Nó ăn khỏe lắm. Nhưng đam mê thì quan trọng gì phải không anh. Mọi người có kinh nghiệm hướng dẫn em cách nào chữa được bệnh ghèn mắt không ạ. cún nhà em nhiều ghèn lắm ạ, sáng nào em cũng phải rửa mặt lau mắt cho nó!

hung3440

Member
Rảnh rỗi em lại làm vài kiểu ảnh góp vui với mọi người!!! Nhân tiện bác nào ở ĐA thì giao lưu nhé!!!