• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott cái 7 tháng mong mọi người nhận xét dùm

trinh89

hình như chó của e xấu hay sao mà chả thấy ai cho ý kiến gì cả ....8->

nocquay_pro

để mình bóc tem cho ^^
---------------------
pé rot nhà bạn dễ thương lắm đó ^^
đừng bi quan thế chứ, chưa cmt chứ ko phải lak không cmt ^^
cái ảnh thứ 3 trông pé rot oai nhỉ ^^ mak bé đó tên gì thế bạn???

trinh89

để mình bóc tem cho ^^
---------------------
pé rot nhà bạn dễ thương lắm đó ^^
đừng bi quan thế chứ, chưa cmt chứ ko phải lak không cmt ^^
cái ảnh thứ 3 trông pé rot oai nhỉ ^^ mak bé đó tên gì thế bạn???
hồi bé e đặt tên nó là" Vàng " vì yêu thích giống này bao lâu mới chơi được ....bh lớn e đổi tên nó là Rex ...với hi vọng nó cũng có 1 tương lai sáng lạng . hi hi <:p

Kiếm 1 cô Lascote nào về làm người mẫu cho e nó để tôn thêm vẻ đẹp cho e nó e ơi hihi....

hieuxu

@bác chủ: Bác cho em hỏi thăm là chó nhà bác 7 tháng đã biết sủa người lạ chưa ah??

trinh89

Kiếm 1 cô Lascote nào về làm người mẫu cho e nó để tôn thêm vẻ đẹp cho e nó e ơi hihi....
không cần phải lascote nữa đâu anh ạ ...xấu thì đã xấu rồi ,thêm 1 cô lascote nữa cũng chả đẹp hơn đc :)) :))

trinh89

@bác chủ: Bác cho em hỏi thăm là chó nhà bác 7 tháng đã biết sủa người lạ chưa ah??
có chứ anh ...đêm e thả nó ở ngoài sân , có động tĩnh gì chả sủa, mà công nhận nghe tiếng sủa thích lắm anh ạ , e nuôi cùng 2 con chó ta nữa ...con này sủa nghe kinh lắm . Hi hi<:p