• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rott baby_mời cả nhà cùng xem !

Lúc này thấy không khí CLB Rott trầm lắng quá, chắc cuối năm ai cũng bận rộn .
có mấy baby dễ thương mời cả nhà cùng xem cho vui.:D

trangphuong

Active Member
Nhìn baby nhà bạn rất ấn tượng, đầu thủ mầu mảng ok quá. Nhìn mà lại muốn nuôi thêm nhóc nữa, chúc mừng bạn nhé.
Nhìn để đuôi cũng yêu ghê.
Thân!

Thanh_arch

Member

Nhìn trực diện ấn tượng đấy bác:-bd
Bác cho anh em xem thêm mấy tấm quay ngang và trích dẫn gia phả của em nó đi bác. Chúc mừng:-bd

tran huy hoang

Active Member
Mới nhập về hả Bác Ủy Viên ??? Hinh như Bố của Nhóc này mới có giải gì thì phải ???

Mới nhập về hả Bác Ủy Viên ??? Hinh như Bố của Nhóc này mới có giải gì thì phải ???
Cảm ơn Hoàng, 2 bé còn nhỏ nên xin phép cả nhà cho mình được giữ kín lý lịch các bé :D
sau này có dịp sẽ mời các bác coi sau nhé !
Thân...!

dungseven

Member
hai bé này na ná giống hai em rot nhà bác hải tân mai?ko biét phải không?công nhận hai em này đầu thủ ok quá

hungkieu

Member
Nhìn 2 em này ấn tượng đấy anh Quang ơi ,chắc phải tranh thủ lên ngắm mấy em quá .Mà anh mua lại hay của nhà đẻ vậy anh Quang

Nhìn 2 em này ấn tượng đấy anh Quang ơi ,chắc phải tranh thủ lên ngắm mấy em quá .Mà anh mua lại hay của nhà đẻ vậy anh Quang
Chào Hùng ! lúc nào rảnh đi cafe nhé.
2 em này mình nhờ anh bạn nhập về. 1 em đực và 1 em cái. còn nhỏ dễ thương lắm.:D

King of bulls

Vietpet sponsor
Bé nhà anh nhìn rất chất lượng.
Đầu thủ to và cân xứng với mõn, mõn vuông, màu sắc rõ ràng.
Anh đang sở hữu 1 bé rất phát triển đó.

Thân chào,

bác co chú chó đẹp dấy.nhìn bon rốt con rất thích.nhìn mặt rất ngầu.rất có triển vọng dấy bác

Bé nhà anh nhìn rất chất lượng.
Đầu thủ to và cân xứng với mõn, mõn vuông, màu sắc rõ ràng.
Anh đang sở hữu 1 bé rất phát triển đó.

Thân chào,
Chào Nghĩa, cảm ơn bạn nhé !
mấy nhóc này còn nhỏ nhìn thì dễ thương, nhưng lớn lên ra sao cũng chưa dám chắc :D
lúc này Nghĩa có bầy Bull mới nào chưa ?

KimCuong

Active Member

Đã rửa tay gác kiếm, nhưng nhìn hình ảnh này cũng không thể kìm nén được trước cái đẹp và độ chuẩn của em nó, rất ấn tượng đó.

Chúc mừng bác Quang, chắc chắn 1 năm nữa em nó sẽ có số má trong làng Rott Việt Nam.

Chúc mừng bác./.

Đã rửa tay gác kiếm, nhưng nhìn hình ảnh này cũng không thể kìm nén được trước cái đẹp và độ chuẩn của em nó, rất ấn tượng đó.

Chúc mừng bác Quang, chắc chắn 1 năm nữa em nó sẽ có số má trong làng Rott Việt Nam.

Chúc mừng bác./.
Chào bác KimCuong, cảm ơn bác !
ở trong này tôi cũng có mấy người bạn đang nuôi mấy hậu duệ của Zorro nhà bác đấy.
Nếu bác bận công việc thì tạm ngưng 1 thời gian thôi, đừng gác kiếm làm anh em buồn đó bác !

trangphuong

Active Member

Chúc mừng bác./.
Vậy cứ chơi đi đã đồng chí em, sau này chán.com lại rửa tay sau...:)).....
Anh cá là em vẫn đang nuôi chó, ít hay nhiều thôi...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

Xin chúc mừng anh, đôi Rot của anh nhìn đẹp và triển vọng lắm,đầu thủ và màu mảng rất đẹp. Anh cho em hỏi nếu nhập 1 em Rott đực con như vầy thì total chi phí có nhiều không anh??