• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

rott 6 tháng:D

onnick92

130 xem mà k 1 cái ý kiến......:-ssbuồn đau đớnnn ! rott cái này xấu lắm hã ta :-??

trivien

Member
không có đâu bạn ah tại đẹp quá không thể chê được, mình cũng rất thích có 1 em như vậy nhưng mà điều kiện ko cho phép..........:))

onnick92

ừm vậy hã ! nuôi nó mệt lắm 1 ngày cho 10 cái đầu gà+rau cau +betcand nhìu thứ lắm ! mệt lắm ! mà nó bị thiếu canxi từ lúc sinh ra rồi :-o ! mẹ nó sinh 1 lần 13 đứa nên nó thiếu canxi !

onnick92

cho Hỏi Rott cái gần 6 tháng mà 25kg vậy là có gầy kô ? mong a e chỉ bảo thêm ! thân8->

trantantai

Active Member
Như vậy hơi thiếu cân, gầy hay mập còn tùy khung xương. Em mình 9 tháng cũng chỉ 29 kg, vì xác nó nhỏ chứ không ốm. Bạn nuôi chơi thì như vậy được rồi, không hạ bàn , bệnh tật thì ok.
Khi nào muốn nâng đẳng cấp thì hỏi mấy chuyên gia rot nhe.:))

trivien

Member
Khi nào phối bạn có thể để lại cho mình 1 em giá được không mình rất thích nhưng túi tiền có giới hạn hihi............:))

onnick92

to Trantantai : keke ! mà nó là cái đó nhìn nó ở ngoài ngầu lắm :)) như rott đực to nữa ! hên là k bệnh tật khoe manh ! mà chân cũng bthường chỉ là xương e nó phát triễn k điều thì fãi. bữa đi chụp x quang xương gần đuôi phát triễn k điều ! chán

to : TriVien : keke phối ra thì fãi pán thôi keke ! đag tính làm giấy tờ cho nó !

trantantai

Active Member
to Trantantai : keke ! mà nó là cái đó nhìn nó ở ngoài ngầu lắm :)) như rott đực to nữa ! hên là k bệnh tật khoe manh ! mà chân cũng bthường chỉ là xương e nó phát triễn k điều thì fãi. bữa đi chụp x quang xương gần đuôi phát triễn k điều ! chán

to : TriVien : keke phối ra thì fãi pán thôi keke ! đag tính làm giấy tờ cho nó !
Mình thấy nó bình thường thôi bạn à, rot thì hầu như con nào cũng ngầu .
Cho nó vận động thì khung xương sẽ phát triển tốt , còn nhốt hay xích lại thì chân cẳng nó cũng bị ảnh hưởng.

Rott không giấy tờ thì làm gì mà làm giấy tờ được hả bạn, nếu làm được chỉ cho mình mình làm mấy con luôn. :-ss