• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ROT đẻ 3 đàn nhiều quá

Status
Không mở trả lời sau này.

zinzin80

Member
hôm trước sang nhà ông anh chơi tình cờ gặp 3 đàn rot con hôm nay gửi hình cho anh em xem thử

đây là ảnh cha của bọn trẻ ạ

và đây là các bé nhiều bé quá mà đàn nào cũng giống nhau nên em ko nhớ đàn nao cả anh em thông cảm nhé:)):)):)):)):)):)):)):))

thantai79

Member
bác cho em hỏi em chó lớn kia là đực hay cái vậy nhìn đẹp thế nếu là em đực thì mấy bầy con kia là con của em đực àh

zinzin80

Member
dạ vâng thưa bác em đấy là cha đẻ của cả 3 đàn ạ:)):)):)):)):)):))

em cũng choáng ông bố này liền một lúc có nhiều em bé quá=))=))=))=))=))=))

Hung.tinhyeu

Active Member
Nhìn con đực này thấy quen quen, nếu không nhầm nó tên là con Zeck, nhà ở Ngọc Thuỵ Gia Lâm.

vutran

Member
nhà anh bạn ở đâu cho mình xin số ĐT và địa chỉ . mình muốn qua tìm 1 em nuôi..

zinzin80

Member
bác hung.tinhyeu ơi bác nhìn quen là đúng rồi có em nào ở hn mà là người rõ mà:)):)):))...bái phục bác luôn bác nói chuẩn quá

bạn vutran ơi đây ko phải cún nhà tôi bạn à sang nhà ông anh chơi thấy nhiều và yêu quá nên cho mấy em nó lên đây anh em chiêm ngưỡng

Hung.tinhyeu

Active Member
Các bạn vui lòng không đề cập đến mua bán, giá cả trong topic này. Mọi bài viết vi phạm nội quy diễn đàn đều bị xoá bỏ mà không cần thông báo. Thân

SOI-LANG-THANG

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bác hung.tinhyeu có vẻ hơi máy móc quá, bọn em có bàn về buôn bán giá cả ở đây đâu ạ, chỉ là hỏi xin số điện thoại thôi mà, có gì đâu mà lại xóa bài như thế, như vậy là bác khống chế bài viết không đúng rồi, bọn em là thành viên mới thì không thể PM cho nhau được nên đành phải hỏi luôn ở đây, hi vọng bác không tiếp tục xóa bài như vậy nữa.
bạn zinzin80 cho mình xin số điện thoại nhé

zinzin80

Member
các bạn à chẳng sao cả thế nào thì minh tự hiểu thôi sống thì giúp nhau dc gì thì giúp thôi mà ai cũng vậy tôi cũng chỉ biết gì thì giúp các bạn thôi có gì gọi tôi vào số 0988888980 vào buổi tối nhé tôi biết tôi sẽ giúp mà

zinzin80

Member
tôi cũng mới tham gia diễn đàn thôi cũng vì yêu chó

nên còn nhiều cái chưa biết rõ lắm có gì nhờ anh em chỉ giáo

nhất là mấy bác trong BQT cám ơn nhiều ạ..................^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

SOI-LANG-THANG

cám ơn bạn zinzin80 đã rất nhiệt tình với anh em, hôm qua mình cũng vừa hỏi được số của a Hưng rồi, chắc cuối tuần sẽ sang xem chó, cám ơn zinzin80 lần nữa vì đã cung cấp thông tin kịp thời nhá :D

Hung.tinhyeu

Active Member
bác hung.tinhyeu có vẻ hơi máy móc quá, bọn em có bàn về buôn bán giá cả ở đây đâu ạ, chỉ là hỏi xin số điện thoại thôi mà, có gì đâu mà lại xóa bài như thế, như vậy là bác khống chế bài viết không đúng rồi, bọn em là thành viên mới thì không thể PM cho nhau được nên đành phải hỏi luôn ở đây, hi vọng bác không tiếp tục xóa bài như vậy nữa.
bạn zinzin80 cho mình xin số điện thoại nhé
Thân chào bạn, đúng là tôi hơi máy móc và các bạn là thành viên mới. Cũng chính vì thành viên mới nhiều khi chưa hiểu và nắm rõ nội quy của diễn đàn, hoặc nắm rõ nhưng vẫn vờ như không biết. Nên từ việc hỏi xin số điện thoại chuyển sang hỏi giá và địa chỉ của người có chó là rất nhanh, trường hợp như thế này sẩy ra rất nhiều. Vậy nên nhắc nhở thành viên cũng là hạn chế được phần nào, cũng để cho thành viên lưu ý hơn và viết bài đi đúng vào chủ đề.
Các bạn thử nhìn lại xem, từ khi topic được đưa lên, ngoài mấy bài viết chỉ xin số điện thoại ra có bài viết nào hay hơn thế đâu. Thân

SOI-LANG-THANG

thì đúng là tình cờ đọc được thông tin đang được tìm kiếm mà bác, bây giờ bác bảo em phải viết bài gì đây ạ, tán tụng khen thưởng chó bố hay đàn chó con ạ? em không thích viết những bài như thế, việc anh em quan tâm hỏi điện thoại chứng tỏ việc đầu tiên là anh em đang rất cần thông tin trên, ngoài ra nó cũng đã thể hiện rằng anh em đánh giá tốt về chất lượng chó bố rồi còn gì nữa ạ, ai mà hỏi giá thì bác cứ treo nick thôi :D

zinzin80

Member
các bác thích dòng này cũng nhiều thật

em thì chỉ thich khi chúng con bé chứ lớn lên rồi em sợ lắm:)):)):)):)):)):))

ấy thế mà em vẫn nuôi một em pit bull=))=))=))=))=)) cũng đang lo em nó lớn lên mà ko bảo đc thì chết^:)^^:)^^:)^^:)^=))=))=))=))=))=))

zinzin80

Member
Nhân đây cũng xin có lời cảm ơn ZZ80!! Chắc ZZ cũng sinh năm 80 phải ko!! Chúc chú và gđ mạnh giỏi!! Nhiều số 8 quá (trong điện thoại đó)
dạ đúng là em sn 80 ạ cũng già rồi =))=))=))=))=))=)) kinh nghiêm về chó thì cũng ko có nhiều có gì các anh em chỉ bảo nhé số điên thoai ở chũ ký có vụ gì anh em nt ok:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c:-c

zinzin80

Member
vâng ạ có gì cứ alô cho em ạ

e cũng thích và yêu cún mà giúp dc gì em sẽ giúp anh em

baduy_yeucho

Thú thật đàn này của chú Hưng cũng đẹp đấy...nhưng bị virut đi ỉa và ra đi thì phải....

Status
Không mở trả lời sau này.