• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rocky & Tini - v.02 (Miniature Bullterrier) - Cosa Nostra Bull VN

Super_Gà

Active Member

Sau nhiều tháng .. ăn không rồi ngồi nay mình đã có việc mới để làm :)).... là chăm và chăm sóc đàn cún nhỏ đáng yêu này ^^ !

Sự kêt hợp lần II này đã cho ra đời 08 chú cún con, gồm 04 đực và 04 cái. Nay mình xin được up vài tấm hình để ACE chia vui với mình nha.

:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer​

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Dũng với bầy sản phẩm mới của mình, vậy là những anh em đặt gạch Bullterrier lại có dịp sở hữu chúng rồi.

Chào thân ái và đoàn kết

Super_Gà

Active Member
Cập nhật thêm hình từng bé !! :dancing::dancing::dancing: -- ẢNH 3 NGÀY TUỔI

Female 1 : ( Trắng tinh )

Female 2 : ( vá 02 tai )

Female 3 : ( Trắng tinh )

Female 4 : ( Vá 1 tai và lem 1 mắt )

Super_Gà

Active Member
Bầy cún con nhìn dễ thương quá, mừng cho chủ topic! Chúc các bé mau ăn chóng lớn nhé!
Cám ơn dan.cp nhiều. Hiện nay chúng nó mới mở mắt ... bò loạn xạ. NHìn đán yêu lắm.

vanglai213

Active Member

Sau nhiều tháng .. ăn không rồi ngồi nay mình đã có việc mới để làm :)).... là chăm và chăm sóc đàn cún nhỏ đáng yêu này ^^ !

Sự kêt hợp lần II này đã cho ra đời 08 chú cún con, gồm 04 đực và 04 cái. Nay mình xin được up vài tấm hình để ACE chia vui với mình nha.

:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer:beer[/CENTER]
nhìn đàn chó xinh quá, mê luôn giống bull này :):)

hieu_dac

27 ngày nữa mấy em mới xuất chuồng ....... có gì cuối tháng em wa coi lại nha a.Dũng

mtv_1611

Member
có chuẩn bị thành lâp clb bull terier chưa a.Dũng

có chuẩn bị thành lâp clb bull terrier chưa a.Dũng

Super_Gà

Active Member
có chuẩn bị thành lâp clb bull terier chưa a.Dũng

có chuẩn bị thành lâp clb bull terrier chưa a.Dũng
Chào em.
Thật sự anh rất muốn, nhưng còn thưa thớt quá. Anh đang có ý định nhập thêm đực về. Có thể chuyến đi Thái lần sau anh sẽ xem tận mặt vài em. Khi đó anh mới quyết định. Còn bây giờ anh em mình có thể gặp nhau cafe hay .. vài vè ^^ ... để trao đổi kinh nghiệm mà.:-bd:-bd:-bd

Super_Gà

Active Member
Cập nhật hình 03 Female :

Female 1 :

Female 3 :

:clown: (Ngẫu hứng)

:clown: (Ngẫu hứng)

King of bulls

Vietpet sponsor
tụi nhóc đã lớn rồi hả anh? lẹ ghê đó.Dep qua anh oi, thành lập club chơi đi anh !
Thân chào,

Super_Gà

Active Member
tụi nhóc đã lớn rồi hả anh? lẹ ghê đó.Dep qua anh oi, thành lập club chơi đi anh !
Thân chào,
Cám ơn em, nay mới có dịp trả lời em, dạo này nhiều việc quá. Nay tụi nó được một tháng mấy ngày rồi em. Còn vụ thành lập hội thì anh chưa dám, vì hiện nay còn ít người chơi giống này quá. Để có gì tháng 12 này anh đi Thái về rồi tính tiếp.
Thân.